สอบถามเรื่อง สปริง โหลดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย อยากรู้, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมจะเปลี่ยน สปริงโหลด ของ tein รุ่น s-tect ข้างกล่องเขียนว่าเป็นของ ek 4 ไม่ทราบว่าใส่กับของ eg 3door ได้หรือเปล่าครับ แล้วเตี้ยลงประมาณ หน้า 27 mm หลัง 15 mm และไม่ทราบว่าจะลงมากี่นิ้วครับ
    ขอบคุณครับ

1. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    คงเตี้ยไม่ได้ตามสเปคหรอกครับ เพราะน้ำหนักรถ eg กับ ek ไม่เท่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้