ประกาศถึงสมาชิก neonclubthailand

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย neon_mp, 11 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    เนื่องจากจะมี metting วันเสาร์ที่ 24 นี้ที่เดนเนรมิตเก่า จึงอยากทราบสมาชิกที่ไปได้รายงานตัวด้วยครับ (คือว่าต้องการทราบจำนวนรถที่ไปได้ครับ ) จะได้ไปบอกที่สถานที่เขาได้ว่ามีกี่คันนะครับ ขอบคุณมากครับ​

ปล....สมาชิกใหม่หรือท่านใดที่ใช้รถ chrysler neon มาเจอกันได้ครับยินดีต้อนรับทุกท่านครับ:D :D

2. kob7110

kob7110 New Member Member

42
    0
    0
    พี่กบ เคลียร์คิวให้แล้ว
    เจอกันแน่นอน

พี่กบ

3. jeab

jeab New Member Member

102
    2
    0
    ไปแน่นอนคับ

4. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ถึงคิวตัวเองไม่ว่าง(ถ้า) แต่เพื่อน้องหมี ไปแน่ครับ

กาว

5. neon_pol

neon_pol Guest

0
    0
    0
    ไปแน่นอนคับ แล้วจะพาพี่ชายไปอวดโฉมกันด้วยคับสมาชิกใหม่เอี่ยมเลยคับ ว่าแต่บ้านใครอยู่แถวปากเกร็ดอย่าลืม นิมนต์หลวงพี่โอเปคมาด้วยนะคับ จะได้มาโปรดให้บรรดาสาวกนีออนหายเจ็บหายไข้กันทั่วหน้า อิอิ.......

6. multi1996

multi1996 New Member Member

8
    0
    0
    โผม... ปาย... ด้วย... โคน.... น้า.... คร้าบ....
    เหอ.... เหอ..... เหอ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้