มีคนมาป่วนผมครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    Si hatyai
    ขายของซิ่งม่ายเคยช่ายนายไทย รับปากันสพาพทุกชิ้น
    Full Member

รูปส่วนตัว Si hatyai
    กำไลนิดหน่อยดีกว่าเอาเงินฝากแบงค์

โทร.: 086 9579577
    สมาชิกเลขที่: 3103
    รถยนต์: Black Si
    เครื่องยนต์: D 16 Y 8 ขี้โม้
    คลับ: CLUB SI
    ทีม: GREZER RACING
    คะแนน: 9
    IP 222.123.180.7
    ต่างตนต่างอยู่นะครับ ผมไม่รู้จักคุณ คุณ ไม่รู้จักผม แล้วจะมา ก่อกวนอะไรครับ เพื่อนๆช่วยดูไห้หน่อยครับ ใครงง ก็ เข้าไปดูในบรอด minitruck club ได้เลยครับ (กระทู้ประนามอู่) พอ ดี ส่งลิ้งค์ ไม่ได ถ้าไม่ใช้ ก็ ขอ อภัยครับ พอดี IP มันตรงกัน ยังไงชี้แจงด้วยนะครับ ขอรบกวนหน่อยนะครับเพื่อนๆ อยู่ วงการเดียวกันครับ :D:D:D

2. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ขออภัยที่รบกวนครับ

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ก่อนอื่นผมในฐานะคนดูแลบอร์ท club Si ต้องขอโทษคุณ A ก่อนเลยนะครับที่เกิดเรื่องเช่นนี้ขึ้น:cry::cry:

เข้าไปอ่านที่กระทู้แล้วก็ต้องยอมรับว่าหากเป็นคนเดียวกันผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไปเพื่ออะไร

ยังไงขอให้สุดท้ายแล้วจบลงด้วยดีนะครับ :):):)

กระทู้ที่เกิดเรื่อง -------->
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=450898

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    งงเล็กน้อย
    เปิดไปเค้าลบจุดเริ่มต้นของเหตุไปแล้วนิ
    อย่างไรก็เคลียกันได้ไวๆ ครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใจเย็นๆนะครับ โดยส่วนตัวไม่คิดว่า Si hatyai จะเป็นคนพิมพ์ไปนะ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เรื่องอะไรกานครับ ดีกันนะครับ

7. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เอา IP มาเช็คไม่ได้ ส่วนใหญ่เล่นเน็ตเค้าใช้ ADSL กันนะครับ ตัว ADSL นี้จะมีแจกจ่าย IP ที่ไม่แน่นอน (IP Sharing ) ไม่เหมือนกับใช่ Lease Line ที่จะเป็น Fix IP ยังไง IP ก็ไม่เปลี่ยนครับ

โดยส่วนตัว ที่ได้พบ ได้เจอ ได้คุย ผมว่าไม่น่าใช่คุณเม่นนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2008
  8. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    พี่ครับผมอยู่ที่สงขลา ผมก็ไม่รู้จักกับพี่เลย แล้วผมจะไปด่าพี่ทำไม คนอย่างผมทำไรก็ล็อกอินครับลูกผู้ชายครับพี่กล้าทำกล้ารับครับ เม่น 086 9579577

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2008
  9. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    สรุปว่าที่ได้คุยกะคุณ เม่น แก นิสัยดีนะ ก็ขออภัยที่รบกวนนะคร้าบพี่น้อง ขอโทษขุณเม่นด้วยนะครับ

10. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ได้คุยกันแล้วก็ยินดีครับที่เรื่องจบลงด้วยดี :D:D:D

11. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    อ้าว...จุ๊บ ๆ ซะแระ :D

12. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ขออภัยนะคร้าบทุกๆคน ขอโทษคร้าบผม

13. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ไม่รู้เกิดไรขึ้น แต่เคยคุยกะคุณ Si hatyai หลายครั้งเหมือนนิสัยมีมากครับ คอนเฟริม

14. ผมมายืนยันอีกที ว่าเม่นน่าละแมนพอนะครับสำหรับเรื่องนี้
    เคยเจอกันก็หลายครั้ง ตั้งแต่สมัยทำงานที่สงขลา ไม่ใช่คน
    แบบที่ว่าแน่นอน

15. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ก็ว่าอยู่ น้องเม่นไม่น่าใช่คนแบบนั้น เข้าใจกันก็ดีแล้วคะ:)

ว่าแต่ไอคนที่ป่วนนี่ มาทำให้คนอื่นเข้าเดือดร้อนเข้าใจผิดกันหมดเลย :mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้