Lancer ท้ายเบนท์ มันมีแบบคูเป้ ด้วยหรอ ลองเข้ามาดูดิ ???

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ต๊อบ ล้อเขียว, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่รู้ว่าใช่หรือป่าวอ่า....เพิ่งจะเคยเห็น:confused::confused:

แต่ท้ายมันก็ใช่นะ...รอผู้รู้มาตอบล่ะกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2008
  1. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    มันคงเหมือนอีโวคูเป้ที่เคยมีคนเอามาโพสอ่ะคับ
    แต่ไงๆก้อของนอก

2. duskdevil

duskdevil New Member Member

78
    4
    0
    งามมากคับ *-*

3. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    ....เพิ่งจะเคยเห็น

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ที่ญี่ปุ่นเรียก MIRAGE
    ที่บ้านเราเรียก ASTI
    แต่ ASTI บ้านเรามันจะมีแต่โฉม E-CAR
    โดย ASTI โฉม CK มิตซูบิชิมอเตอร์ประเทศไทยไม่ได้นำเข้ามาขายคับ (น่าเสียดาย)

5. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    MIRAGE ครับ โฉม CK อย่างที่ แจ๊สสสสส ว่ามาครับ

หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกก มาย

6. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    สวยมากเลย

7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    แจ่มจิง

8. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    บ้านเราผู้บริโภคมีผลิตภัณฑ์ให้เลือกน้อยจัง รถสวยๆก็ไม่นำมาขาย แย่เลย เซงๆๆ

9. katchaz

katchaz New Member Member

447
    0
    0
    สวย ๆ ๆ

10. สวยมากเลยครับพี่น้องเห็นแล้วอยากได้งะ อิอิ

11. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    เชื่อมปิดประตูหลังเลยคับ อิอิ:D

12. thum_inter

thum_inter New Member Member

3
    0
    0
    เคยเห็นตัวแต่ง Evo4 แล้วขายในไทยมือ 2 อยู่ 350000 ครับ สีดำซะด้วย แต่งแค่ชุดแต่งภายนกนะครับ เครื่องยังคงเดิมๆ ที่ 1600

13. jessa

jessa New Member Member

23
    0
    0
  14. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    งามมากเลยฮะ

15. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ที่ australia มีเพียบเลยคับแบบเนี้ย...

งาม ๆ

16. EVOLU-TOR

EVOLU-TOR Guest

0
    0
    0
    ใช่ๆเค้าเรียก mirage ผมเคยเห็นมีคนเอาฝาท้ายมาใส่แล้วมันเขียนว่า mirage
    ก็เลยคิดว่ามันคงเป็นของตัวนอกที่มันเป็นสองประตูแน่ๆเลย สวยดีอะอยากเห็นตัวจริงๆจัง
    น่าจะมีคนทำออกมานะอยากเห็น

17. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    Mirage Asti ปี97-99 ที่เป็นตัว Colt ก็มีเหมือนกันนะ .... แต่ MMC ไม่เอาเข้ามา

เพราะบ้านเราสองประตูขนาดเล็ก ถ้าเอาเข้ามาทั้งคัน ราคาจะสูงกว่าซีดานขนาดกลางอีก

บ้านเราเลยไม่ค่อยมีใครนิยมซื้อ ดูได้จาก Asti ที่มีให้เห็นน้อยกว่า Colt ที่เป็นสามประตู

แต่พอมามองที่ตัวสามประตูราคาก็ยังสู้กับ civic ไม่ได้อีก ... เพราะฉะนั้นเลิกหวังครับ

ตามสายการผลิต Asti และ colt ยังมีต่อมาอีกหลายรุ่น แต่บ้านเราไม่มีบุญได้ขับครับ ...

ล่าสุด Colt 1.5 Mivec Turbo ก็ว่าจะเข้ามาเมืองไทย แต่ราคาอาจจะทะลุล้าน ... เลยพับโครงการไป

18. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ผมไปดูและสอบถามรายละเอียดมาแล้ว
    ทีแรกคนที่บ้านอยากได้
    ส่งผมไปสำหรวจมา
    ปรากฎว่า แม่จ้าววววววววว 1,690,000 บาท ครับพี่น้อง
    ซึงผมดูโดยรวมแล้ว ไม่ไหว ครับ
    ไม่คุ้มครับ
    ไปขับ EVO7 ดีกว่ามั้ย
    รึ รถใหม่ๆ Sped Wagon ดีกว่ามั้ย

19. DonkeY

DonkeY New Member Member

70
    2
    0
    ก็คงเป็นของนอกที่บ้านเราอยากมีบ้าง

20. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    อยากได้. . .

21. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    อยากได้เหมือนกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้