สอบถามราคาค่าซ่อมเครื่อง 4G93 SOHC โดยประมาณครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Echoi, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Echoi

Echoi Guest

0
    0
    0
    ได้รถมาจากพี่สาวแต่เค้าบอกคลัชมันหมด ต้องไปเปลี่ยน เลยอยากถามพี่ๆว่า...

1. ค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ครับ กับการต้องเปลี่ยนคลัช
    2. มีวิธีประหยัดหรือปล่าวครับ (ผมนักศึกษา)
    3. แนะนำอู่ให้หน่อยได้มั้ยครับ ผมอยู่แถว บางซื่อ - นนทบุรี ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ พี่ๆ

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผ้าคลัชใหม่ราคาประมาณพันกว่าบาท
    ส่วนค่าแรงประมาณ 800-1200 คับ

3. Echoi

Echoi Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ JAZZza มากๆครับ แต่...มันราคานี้จริงเหรอครับ เพราะพี่สาวผมบอกว่า เปลี่ยนคลัชเกียร์ออโต้ ราคาเป็นหมื่นเลยอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้