ถามเรื่องทำไส้ในหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย claimmaker, 9 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. claimmaker

claimmaker New Member Member

16
    0
    0
    คือผมอยากถามพวกพี่ ๆ หน่อยครับ ผมได้อีโว 3 มาคันนึงครับ อยากทำไส้ในครับ มีแต่โบตัวเดียวที่แต่งมา อยากจะเปลี่ยนแคมไม่ทราบว่ามันจะทำให้ตัวเครื่องเปลี่ยนไปมากมั๊ยครับ ขับสนุก ๆ ไม่ต้องมากนี่ใช้องศาเท่าไหร่แล้วลิฟท์เท่าไหร่ดีครับ ต้องเปลี่ยนสปริงหรือวาวล์หรืออะไรอีกป่าวครับ แล้วถ้าเปลี่ยนลูกเจด้วยนี่ต้องทำไรเพิ่มอีกรึป่าวครับ งบประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ เน้นเหนียว ๆ ไว้ก่อน

ที่สำคัญคือทำที่ไหนดีครับ เพราะผมถูกอู่โคกมาเยอะ ไม่รู้เรื่องเครื่องยนต์กลไกเท่าไหร่ เขาบอกต้องเปลี่ยนผมก็ไม่รู้ เฮ้อออออ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :) :) :)

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อืม แคมใช้ 264 หรือ 272 ก็พอครับ สริงวาวถ้ามีงบก็เปลี่ยนไม่มีก็ไม่ต้องครับ เหมือนกันกันรีเทนเนอร์ แค่นี้ก็ทำให้บุคลิกเครือ่งเปลี่ยนไปแล้วครับ ลิฟไม่ต้องไปสน อะไรก็ได้ สิบจุดกว่าก็พอครับ ลูกเจนี่ไม่ทราบเลยครับ หาลูกเจ็ดใส่ก็ได้ครับ น่าจะดีกว่าไม่ต้องแปลงมาก งบประมาณแล้วแต่กระเป๋าครับ โทรมาคุยกันก็ได้คับ ยินดี ทำที่ไหน ฮ่าๆๆๆ ตอบไม่ได้หรอกครับ อู่เยอะ ตอบได้ไม่เต็มปาก เอาเป็นว่าแนะนำให้ดีกว่าครับ ว่างๆโทรมาคุยกับผมได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้