อยากแต่งรอบคันครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย คุณแดง, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ร้านไหนมีชุดแต่งรอบคัน สวยๆ ของหน้าแหลมบ้างไหมครับ มีใครแต่งแล้วบ้าง อยากเห็นรูป ขอทราบแบบและราคาครับ ราคาไม่ต้องทำสีนะครับ เพราะติดตั้งเสร็จแล้ว จะทำสีรถใหม่เลย ขอบคุณครับ

1. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ต้องส่งรถเข้าไปทำเลยคับ......ชุดสำเร็จ....คงไม่มีหรอกคับ

2. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    ผมเคยเห็นในหนังสือรถนะครับ มันจะทรงของ AE868ครับดูแล้วก็สวยครับ

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    มีรูปมั้ยอ่ะครับ.....อยากเห็นมั่งอ่ะครับ...........ขอบคุณครับ

4. ชุดแต่งรอบคัน

พอจะแนะนำร้านแต่งได้ไหมครับ มี่ที่ไหนบ้าง มีรูปยิ่งดีครับ ขอบคุณครับ

5. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    รอรูปคับ

6. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    อยากเห็นเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้