สมาชิกใหม่มารายงานตัวคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toom evo, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ธุ ! จ้าเพื่อนๆและพี่น้องทุกท่านนะคับ ผมเข้ามารายงานตัวคับ( กลัวโดนเก็บอ่ะ เวลาขับรถไปเจอพวกคุณๆ คับ ) ผมอยากไป Meeting นอกรอบด้วยจังคับแต่ต้องทำงานอยู่ ตจว. เลยไม่แน่ใจว่าจะไปได้
    มั๊ยอ่ะ แต่ถ้าท่านสมาชิกท่านใดจะมาเพชรบูรณ์ก็แจ้งให้ทราบได้นะคับ ( เดี่ยวจัดให้ ) :D:D:D:D

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยินดีรู้จักคับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีรู้จักเช่นกันครับ
    เจอกันเข้ามาทักทายได้เลยครับ คนชอบรถเหมือนกัน คุยกันได้อยู่แล้วครับ

แต่ถ้าเจอกันบนถนน คนขับหน้าตาแปลกๆ จะตามมาทัก อาจจะต้องเหนื่อยหน่อยครับ กว่าจะตามไปทักกันได้ 555...

4. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

สวัดดีครับพี่ อิอิ
    ยินดีต้อนรับสู่บ้าน EVO ครับ ยังไงก็ถ้าว่างๆ ตรงกับช่วง meeting ก็ขอเชิญ
    นะครับ แต่ถ้าอยู่ ตจว. ไม่ต้องกังวลครับ คลับเราสบายๆ ครับ หรือไม่ก็เข้ามา
    เล่นใน web แทนก็ได้ครับ

5. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ยินดีต้อนรับบบบบบบ

7. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อยู่ เพชรบูรณ์ หรอครับ ผ่านมาชัยนาท ก็เข้ามาทักทายได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้