เรามาดูกันดีก่า ว่าใคร คอง บอดเหอๆ (ขำๆ นะ )

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เหอๆ สาเหตุ ก็ คือ ผม ลง ไป ดู ทู้ ล่างๆ แล้วก็ เจอดังนี้งับ

ล่างสุด ยัง ใกล้ กลางๆ จะเป็นของ พี่จุ๊น ทั้งหมด ( อาจมีปะปน กันไป แต่ส่วน
    มากของพี่จุ๊น ทั้งนั้น อ่ะ )

กลางๆ ทั้งหน้า จอ เป็นของพี่ รง ทั้งหมด - -
    ( อันนี้หมดจริงๆ )

จากกลางๆ ขึ้นมา เลือยๆ จะ ปนกันไปทั้งหมดส่วนมาก จะ เปน ของพี่ เก๊า

ขึ้นมาอีก นิด จะเป็น ของผม นิดเดียว - -

อีก นิสส ก็ของพี่กบ

ส่วนตอนปลายไปๆ ขอ ม่ะนับ นะ ครับ เพราะ เป็นช่วงทีตอบๆ กัน เลย
    ไม่สามารถบอกได้ว่า ตอนปลายใคร คอง ไม่งั้น เชื่อป่ะละ ว่าผมคอง เหอๆ

ปล. สรุป พี่จุ๊น เป็น ผู้คองบอดในตอนนี้ ( นี้ไม่นับ หน้า 2 นะเนี้ย)
    ปล.2 ขำๆ สนุกๆ เพื่อให้บอก ม่ะเงียบ ( แต่ก็เงียบ )
    ปล.3 บ้าๆ นิดๆ ที่จะมา คิดตามผมมม ( 555+ )
    ปล.4 ไม่แน่ หลังจากทู้นี้ อาจ มีการ แข่ง กัน ก็ได้ เดียวก็ จัด
    การแข่งขัน ใคร ตอบ กระทู้ได้เยอะ ที่สุก ใน หน้านั้นๆ สะเลย
    แต่ คง เป็นไป ได้ยาก เพราะ คง ขี้เกี้ยด กันแน่ๆ ( 555+ )
    ปล.5 ไม่มีปลแล้ว
    ปล.6 หากไม่เข้าใจให้ ขึ้นไปอ่านใหม่ทั้งหมด -*- เพื่อ
    ความสนุก ละ ได้ข้อคิด ( คิดเอาเองนะงิ เหอๆ )

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    วันไหนว่างๆก็ตอบเยอะหน่อยครับ

3. Project_L

873
    8
    0
    - - แวดงว่า พี่ จุ๊น ว่างทุก วัน แน่ๆ เลย อ่ะงิ

4. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    v_v ขาใหญ่พางง

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อยากตอบ เยอะเดี๋ยว เขาไล่ออกเอา ต้องรอไม่กลางวัน ก็เย็น
    ตามนั้น วันละครั้ง สองครั้ง ก็พอแล้ว

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

6. Project_L

873
    8
    0
    -.- เหอๆ งุงิ อยาก ให้ผม ม่ะมีไร ทำ แบบ สุดๆ ละ กัน งุงิ จะ นั้ง ตอบ ให้ ตั้ง บอด
    เลย เหอๆ แต่ ก็ กลัว เขาจะหาว่าผม ปั้นกระทู้ - -

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    ใครกล้าว่าช้างวะ บอกพี่ดิเดี่ยวจัดการให้น้องรัก

ปล.แค่นี้ก็ปั่นแล้วช้างเอ้ย 5555 :D

8. Project_L

873
    8
    0
    - - อ่าวเหรอ อ่ะ นู๋ ป่าว ทามมมมม ป่าว ทำ
    อ่ะนู๋ แค่ เล่นขำไม่ให้ บอด เงี้ยบบบบ เงียบบบ - -

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    อิอิ

10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ต่อไปจะมาตอบบ่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

11. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    จะเข้ามาตอบบ่อยๆครับขอบคุณครับ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับ

13. jaturong03

2,084
    91
    48
    ขอร่วมเป็นคนครองบอร์ดด้วยนะครับ

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    อิอิ

15. Project_L

873
    8
    0
    - - สะงั้น เอาเลย งิ พวกเรา จา คลองโลก ต้องเริ่มจาก
    คลองบอดก่อน อิอิ

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    พี่ว่าต้องเริ่มจาก ครองสติ ของตัวเองให้ได้ก่อนนะช้าง 555 ฮิ้วๆๆๆ โม่งเท่งโม่งๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้