งานเข้าด้วยคน

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    อยากเปลี่ยนเครื่องก็อยากแต่ชั่วโมงนี้ยังไม่มีเงิน
    ปัญหาก็คือ ตอนนี้มีคราบน้ำมันเครื่องแถวเสื้อสูบ
    คิดว่าน่าจะประเก็นเสื้อสูบไปแล้ว เลยอยากรู้ว่า
    ถ้าผมจะเปลี่ยนประเก็นอย่างเดียวค่าใช้จ่ายน่า
    จะประมาณเท่าไร แล้วจะมีอะไรตามมาอีกป่าว
    กล้วเปลี่ยนแล้วไม่จบช่วยคนแก่หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:D

2. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    อ่า ยังไง ก็อย่าพึ่งพัง เลยนะง๊าบ

เปลืองตังแย่เลย

ผมก็ม่ายมีเงิน

ส่วนเรื่องประเก็นเสื้อ ผมมะรู้อ่า

3. nai_tot

471
    5
    0
    ลาหละ มาโพสไว้ทั้งวันไม่ได้อะไรเลย

ประกาศตรงนี้จริงๆ ขอลาออกอย่างเป็นทางการขอบคุณ
    ทุกๆท่านที่ให้เกียรติผมมาตลอดผมพยายามยั้งใจมามากแล้วพยายามให้ความร่วมมือ
    ทุกอย่าง แต่ ผมก็ขอให้ Van only Club คงอยู่ตลอดไป ผมจะเก็บความรู้สึกดีๆ
    ที่ได้รับจากทุกๆท่านบอกตรงๆ ผมดีใจที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ปล.ผมจะดูอยู่ห่างๆครับ ขอบคุณอีกทีครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    จาไปไหนล่ะครับบบบ

ว่าแต่น้ำมันเครื่องที่ว่านี่ออกตรงไหนครับ
    ออกจากปะเก็นฝาวาล์วรึเปล่าครับ
    อันนี้ไม่กี่ร้อย
    แต่ถ้าออกจากปะเก็นหน้าเครื่องก็หลักพันครับป๋า

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ป๋า เปงรายอ่ะคับ จายเย็นๆ มีไรอึดอัดก็บอกกันได้อ่าคับ เฮ้อ....ส่วนเรื่องประเก็นฝาก้เปลี่ยนประเก็นฝาใหม่ก็ใช้ได้เลยครับ ประเก็นแท้น่าจะประมาณพันกว่าบาท ค่าแรงก็อยู่ราวๆ5-800อ่ะครับ

6. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0

:cry::cry::cry: สำหรับป๋า..โทรหาเอกได้เสมอคับ:sad::sad::sad:

คือว่า..ความคิดส่วนตัวผมว่า สมาชิกส่วนใหญ่ในVan Only มีวัย และอาชีพที่แตกต่างกัน

เพราะเหตุนี้แหล ทำให้การเช็คบอร์ดตอบกระทู้ ล่าซ้า ซึ้งมันเป็นเรื่องปกติของคลับที่พึ่งเริ่มก่อตั้ง

ตัวอย่างเช่น ผมเองก็ไม่ค่อยมีเวลาเช็คบอร์ด ว่างๆบางที่คอมน้องใช่งานบ้างล่ะ หากมีเวลาว่าง

เมื่อไหร ผมก็เข้ามาเช็คทุกครั้ง และจะโพสทุกครั้งที่เข้ามาคับ

ผมว่าปัญหานี้มันน่าจะมีทางแก้.. สมัยก่อนยังไม่มีมือถือ ไม่มีอินเตอร์เน็ท ยังไปเล่นรถบางใหญ่ได้เลยอ่ะ

ใจเย็นๆคับป๋า..ผมว่าทุกคนเขาก็รักและนับถือป๋า เหมือนพี่คนโต หากขาดใครไปมันจะเป็นครอบครัวใหญ่มิได้

7. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ผมไม่ดีเองคับป๋า ที่ทำให้เป็นแบบนี้

8. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    ใจเย็นๆครับท่าน บอร์ดเจ้าตู้น้อยของผมเองบางทียังเป็นวันๆเลยกว่าจะมีเพื่อนๆเข้ามาตอบปัญหา
    ส่วนใหญ่ปัญหาเดียวกันครับ ..สมาชิกไม่ว่างงานพอที่จะมาตอบ เพราะบางช่วงงานเข้ากันทั้งหมด เดี๋ยวจะโดนเด้งก่อน หากแว่บมาเล้นเน็ท

..ใจเย็นๆนะครับ...

9. urvan

423
    0
    0
    ป๋า คับอย่าเพิ่งทิ้งแชมป์ไป เรายังเป็นหนี้กันอยู่คับ ตังถอนวันที่เราไปอ๊อฟเด็กด้วยกัน (ล้อเล่น) หมูกะทะอ่ะคับผมยังไม่ได้ให้ป๋าเลย ยังไงป๋าก็เป็นสมาชิกของพวกเราตลอดการ จากใจคับป๋า ส่วนที่ป๋าถามมาผมไม่สันทัดเรื่องนี้เท่าไหร่คับเรื่องไม่รู้จะตอบป๋ายังไง

10. nai_tot

471
    5
    0
    ผมอยู่แถวๆ นี้แหละ หันนน ดูรอบๆๆๆๆตัว สิฮือๆๆๆๆ

เออ ลืมไป ไม่เอาสติกเกอร์ คลับ ออกได้ป่าว มันสวยอะ:D:sad:

11. mayuct

941
    4
    0
    ป๋าหายงอลแว้ววววววววววววว 555+

12. urvan

423
    0
    0
    จะเอาออกทำไม ของดีมีน้อย เร็วนี้ๆจะมีสติกเกอร์member ออกมาคับ 1-10 ครบแน่นอนสำหรับปีนี้

13. zoo zoo

zoo zoo New Member Member

9
    0
    0
    วันก่อนยังชวนผมไปมีตติ้งอยู่เลยไหงวันนี้จะไปซะล่ะครับ อยู่เถอะ ถึงผมเพิ่งมาแต่อดใจหาไม่ใด้

14. mayuct

941
    4
    0
    เหงมาย มีแต่คนเรียกร้องให้ป๋าอยู่ จาได้มีคนแนะนำที่ดีๆให้น้องๆไปนวด 555+

15. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ป๋าเป็นไรอย่าไปไหนนะยังมายได้ไปลงอ่างด้วยกันเลย

16. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ใจหายเลย....หือๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้