รถโดนชนอะช่วยด้วย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย slope, 8 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slope

slope New Member Member

21
    1
    0
    ขี่รถป๊อปเพื่อนไปโดนกระบะชน ประกันให้ใบเคมมาใครมีอู่ที่ตีราคาได้มั่งคับช่วยทีคับจะเอาไปเคม

พอมีอู่แนะนำไหมคับ ซวยมากยืนไปขี่ไม่ถึงกิโลโดนชนซะงั้น มีโช๊คหลังงอ คันสตาทเบี้ยว ครัสหลังเบี้ยว

แป้นคาบูหัก คาบูพัง เพรมพักเท้าแผ่นที่วางเท้าตรงกลางแตก ช่วยหน่อยนะคับและจะเครมได้ป่าวอะรถ

มันไม่มีทะเบียน:confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2005
  2. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ผมว่าเครียรกันเองจะดีกว่านะ จะได้ไม่มีปัญหาเรืองรถไม่มีทะเบียน

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :( เสียใจด้วยด้วยครับ....เฮ้อออมีแต่เรื่องเสียตัง:(

4. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ไม่เปงไรหลก เหน่งเหลือเยอะ อยู่ แว้ววววว (จริงมั้ยเหน่ง)

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อิๆๆผมว่ารีบเคลียร์ไปเลยดีกว่าครับให้จบที่ตรงนั้นเนื่องจากรถเราไม่มีทะเบียนไม่สามารถออกใบใบเคลมได้นะครับผมเคยเจอถอยมาชนประกันเฮียๆมันบอกว่าถ้าเสียหายเกิน80เปอร์เซนต์ถึงเปลี่ยนให้แต่ถ้าแตก-หักหรือรอยร้าวมันเชื่อมซ่อมทำสีอย่างเดียวสีก็เพี้ยนอ่ะเลวจริงๆๆมันไม่คุ้มครับทางที่ดีนะครับให้จบตรงนั้นไปเลยดีกว่าครับได้มานิดหน่อยก็ยังดีครับกำขี้ดีกว่ากำตดครับเหม็นฟรีๆๆ

6. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    ซ ว ย จิ ง ท ะ เ บี ย น อ า จ จ ะ มี น่ ะ แ ต่ เ ป ง ท ะ เ บี ย น ญี่ ปุ่ น T-T

7. slope

slope New Member Member

21
    1
    0
    เหลือแต่ซากและครับพี่ ขี่ไม่ได้ เข็นยังยากเลยครับ
    พี่ม้ำอะไหล่z4ใช้อะไหล่แต่งเดียวกะซูมเม่อ ได้อะคับพี่ (ถ้าไม่ผิดพลาดนะคับ)

เอาใจช่วยคับพี่ ได้ของแต่งเร็วๆๆนะคับ

8. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ยังไงก็ให้จบไว ๆ นะคุณ slope :D :D :D

9. pun

pun New Member Member

36
    1
    0
    ซวยจริงๆเลยครับ
    แสดงความเสียใจด้วยนะ

10. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แล้วใครจ่ายครับ......

11. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    กำ เสียใจด้วยครับ

12. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

13. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ทําได้อย่างเดียวคับ ............ทําใจ.............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้