เข้าclubstream

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย เบืยร์คับ, 28 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เข้าเป็นสมาชิก ด้วยคนคับ ใช้มา8เดือนแล้วคับ ไกล้จะ หล่อ แล้วคับ ฝากตัวด้วนนะคับทุกคน

1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

เข้าไปสมัครสมาชิก แล้วล็อกอินได้เลยครับ ว่างๆเอาเอารถมาโชวกันบ้างนะครับ

2. Pieak115PowerHaus

Pieak115PowerHaus New Member Member

266
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...:):):)

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0

4. cj_fit

cj_fit New Member Member

21
    1
    0

5. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ....:cool:

6. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า

7. เอิน งัย !!

เอิน งัย !! New Member Member

35
    0
    0
    ผมก้ออยากอยู่อ่ะครับ
    พ่อผมใช้ stream อ่ะครับ
    แต่ผมยังเด็กม.ปลายรถพ่อก้อยังเดิมๆอ่ะครับ
    ทำเเค่เครื่องเสียงมานิดหน่อยเองอ่ะครับ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

อ่านแล้วนึกถึงตอนวัยรุ่น ที่ขโมยรถพ่อออกไปเที่ยว ต้องรอให้พ่อหลับ แล้วช่วยกันเข็นรถออกนอกบ้าน ลุ้นระทึกจิงๆ..........:D

9. เอิน งัย !!

35
    0
    0
    อยากอยู่ด้วยอ่ะพี่
    รับเด็กม.ปลายป่าวอ่ะครับ
    ผมต้องทำไงบ้าง...อ่ะครับ

10. Alif & Otis

1,696
    51
    0
    ไม่มีไรมากคับ แค่แนะนำตัว เข้ามาคุยกัน มีปัญหาเกี่ยวกับรถ ก้ถามกันได้....:)

เข้าไปแนะนำตัวที่บ้านใหญ่ด้วยนะคับ http://clubstream.pantown.com/
    ที่นั่นมีลุงๆป้าๆที่ใจดีเพียบเลย..........:D:D:D

11. เอิน งัย !!

35
    0
    0
    เด๋วผมเข้าไปแนะนำตัวนะครับ
    ขอบคุนครับพี่ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้