ชวนๆกันไป Happy birthd ayคุณเป๊กกันครับ ที่บ้านริมน้ำ พระรามที่ 5 15 มีนาคมนี้

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ชวนๆกันไป Happy birthd ayคุณเป๊กกันครับ ที่บ้านริมน้ำ พระรามที่ 5 15 มีนาคมนี้ ใครไปบ้างมารับผมบ้างนะครับ เวลา ดี บ่ายสามโมง พอตกเย็นก็กลับบ้าน อากาศดีมากนะ ขอบอกๆ ใครที่เคยไปมาแล้วคงอยากกับไปอีก ใครจะไปขอติดรถไปทีนะครับ เพราะผมเองไม่มีรถแล้ว เอาเข้าอู่ทำสีแล้ว

2. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อยากโดดน้ำๆๆๆๆๆ......
    เสาร์นี้ผมทำงานครับ แต่ขอดูเวลาก่องงงถ้าโดดงานได้ โดด................

3. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ขอเรียนเชิญ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ทุกท่านด้วยนะครับ

4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ไปเว่ยๆๆ แต่อยู่ถึงได้ไม่เกินทุ่มนะ

5. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ไปครับไม่พลาดแวะทำบุญด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้