มิตติ้งกันดีก่า 13 มี.ค. คับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อยากให้ลองเสนอสถานที่กันดูอ่ะคับ

เบื่อ พระราม 5 กันแล้ว

คราวนี้เอาแบบเรียบง่ายนั่งคุย อะไรพวกนี้ดีก่า

สรุปว่าเอาถึงพริกถึงขิงนี่แหละคับ

วันที่ 13 มี.ค. ใครว่างก็มาคับ ไม่ว่างไม่ว่ากัน แล้วแต่ศรัทธา

เจอกันถาบันก่อนก็ได้สัก 4 โมงเย็น (เบื่อพระราม 5)

หรือใครจะไปเจอที่ร้านเลยก็ได้คับ 5 โมงเย็น

ขอโทษทุกท่านที่เป็นมิตติ้งสายฟ้าแล๊ป เพราะไม่มีเวลาแล้วคับ

แก้ไขล่าสุด: 11 มีนาคม 2008
  2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ถึงพริกถึงขิง นั่งกิน จิบเบียร์ นั่งคุย พอติง รถแรง

3. Nat_mo

781
    15
    18
    ต้องก่อน 15 ด้วย หลังจากนั้นไปค่ายอาสา ยาวๆ

เอาวันไหนกันดี

4. nong_kaju

417
    41
    0
    ไม่รู้แต่ขออย่าเป็นวันที่9-11
    ไม่อยู่ครับ

5. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    จัดมาเลยครับ

6. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ที่ไหนก้ได้ ครับไปด้วยคนคราบ งานนี้ได้ไปแน่นอนคราบ

7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ของไอต้อมก็น่าสนใจ

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ร้านมันอยู่ตรงไหนอ่ะ

9. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ใกล้ๆ คันทรีเพลส อะ

10. Nat_mo

781
    15
    18
    เอาเลยดีไหม๊ ชักช้าเดี๋ยวไม่ทันการ

11. กุ๊

626
    12
    0
    จัดไป

12. แล้วต้องโทรจองโต๊ะอ๊ะป่าว เด๋วไม่มีที่นั่งอีก จองที่จอดรถด้วยก็ดี เพราะMiNoRi ไปกันเยอะเด๋วไม่มีที่จอดอีก เฮ้อเซ็งรถยังเดิมๆอยู่เลยอ่ะ ถ้าตกลงยังไงแล้วแจ้งข่าวด้วยนะครับท่านประธาน ไปอยู่แล้ว

13. Nat_mo

781
    15
    18
    พฤหัส 13 ดีไหม

เอามันง่ายๆ นี่แหละ

14. Nonato

39
    0
    0
    เอาเลยครับ ตามเสียงส่วนใหญ่

15. Nat_mo

781
    15
    18
    โพสวันและ เวลาแล้วนะคับ

16. sMing_Zaa

198
    5
    0
    จัดปาย ยาวๆ

17. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รับทราบครับ

18. จัดไปวัยจ๊าบ 555+

19. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เย้ย 13 วันพฤหัสเหรอค่ะ ต้องไปสอบโทอิกช่วงบ่าย จะมาทันไหมนิ แฮะๆๆๆๆ

20. Nat_mo

781
    15
    18
    เดี๋ยวนั่งกินเบียร์ รอพี่แฟงล่ะกัน

21. กุ๊

626
    12
    0
    ไปๆๆๆ

22. nong_kaju

417
    41
    0
    ไปไม่ได้อะดิ...ต้องกลับพิดโลก

23. Nat_mo

781
    15
    18
    เอ้า ไหน บอกไม่ว่าง 9-11

24. nong_kaju

417
    41
    0
    โทษทีพี่กลับมาจากระยองก็โดนสั่งให้ไปพิดโลกต่อเลยอะ
    ใว้คราวหน้าแล้วกันฝากพี่กินแทนด้วยนะ
    ตั่งใจว่าจะกินให้เพียบเลยอะกินแทนด้วยนะพี่

25. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ง่ะ เลื่อนเปงวันศุกร์ที่ 14 ม่ได้เหรอค่ะ แง้วๆๆๆๆๆๆ ยังไงโทรบอกพี่ด้วยนะนัท

ปล. หลัง บ่าย 3 นะ เพราะเพิ่งออกจากห้องสอบอ่าจ๊ะ *-* อวยพรให้พี่ด้วยนะ แง้วๆๆๆ

26. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไปด้วยคราบแล้วเจอกานนะคราบ

27. Nat_mo

781
    15
    18
    ขอโทษครับพี่แฟงที่ไม่ได้โทรบอก นัทเพิ่งเห็นกระทู้

ส่วนไอ้ต้อม มึงไม่มากูไม่ว่าเพราะมึงไม่ว่าง

แต่เพื่อนมึงแต่ล่ะคนที่ไปตัดติกเกอร์กันเองหนะ มันอยู่ไหนหมดวะ

ปล่อยเหลือกูเมาอยู่ 4 คน ไม่ขอเอยชื่อ นับถือๆ ขอบคุณพี่เน พี่โน๊ต พี่กุ๊ ที่ยังมานะคับ

ส่วนท่านอื่นที่เคยมา แล้วครั้งนี้ไม่ว่างไม่ว่ากัน

ส่วนคนที่ไปตัดกันเอง แล้วไม่มาเนี่ยยังไง

กูไม่โกดไม่เคือง เพราะพวกมึงรุ่นน้องกูทุกคนกูรู้

แต่พวกมึง เห็นถึงความสำคัญ ของสติกเกอร์หน่อยเถอะ กูขอ

ok ครั้งนี่ถึงว่า พวกมึงรับรู้กันไม่ทุกคนกูขอโทษด้วย กูนัดอย่างกระทันหัน

ส่วนเรื่องสติกเกอร์จากนี้ กูขอรับรู้ทุกคัน ที่มึงจะไปตัดแปะ กันได้ไหม

กูพูดแค่นี้ล่ะกัน กูเมา ไม่งั้นกูแพ่ม อีกยาว

28. Nonato

39
    0
    0
    กลับมาแล้ว เมากานมั้ยครับ

29. Nonato

39
    0
    0
    เสียดายมะได้ถ่ายรูป บรรยากาศมีตติ้งไว้

อิอิ

30. sMing_Zaa

198
    5
    0
    กลับถึงบ้านแล้วค๊าบ มึนๆ มันๆเมาๆหนุกหนานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้