FD หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ORP, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ORP

ORP New Member Member

88
    10
    0
    รบกวนถามหน่อยครับ พอดีมีน้องที่ทำงานถามเกี่ยวกับ FD minorchange มันมีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างครับ แล้วจะออกมาเมื่อไหร่อะครับ :D

2. เมษานี้ยังไม่มีชัวร์คับ แต่ปลายปีไม่แน่ แต่ที่แน่ๆต้นปี 09 มาแน่นอน ส่วนเปลี่ยนไรบ้างนั้นไม่มีใครทราบอ่ะคับ ส่วนตัว คิดว่าที่เปลี่ยนก็น่าจะเป็นหน้ากับท้ายแหละคับ ตามแบบฉบับบสไตร์รถญี่ปุ่น เหมือนรุ่นอื่นทั่วๆไป :cool:

3. agelus

agelus New Member Member

69
    6
    0
    check กับ sale น่าจะปรมาณกลางปีนะครับ คงเพิ่ม option เข้าไป เช่น ชุดแต่ง ไฟตัดหมก กระจกไฟเลี้ยว เหมือนตอนที่ ออกตัว RX น่ะครับ ยังไม่มีการ minor chnage ภายนอกนะครับ

4. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    อยากให้หูช้างมันย้ายมาอยู่ที่กระจกจังเล๊ย! ดูเกะกะมากๆ

5. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เปลี่ยนไฟหน้า เป็นทรงลิ่มยาวๆ ไฟท้าย สองชั้นยาว ฝังโคมไฟเบรกโดนัท คู่ กระจกมองข้างมีไฟเลี้ยว ทรงของไฟตัดหมอกแบบกลมเล็ก หรือ เหลี่ยม กระจังหน้าใหม่ ทรงสเกิร์ตหน้าใหม่ รับรองรุ่นไมเนอเชนสวยแน่ๆครับ ออกมอเตอร์โชว์ปี 09 หรือ เอ็กโปร์ สิ้นปี 09

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้