สวัสดีคร๊าบ ขอแนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย pomme_T T 141_2JZ-Ge, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomme_T T 141_2JZ-Ge

pomme_T T 141_2JZ-Ge New Member Member

13
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อกอ์ฟนะครับ ผมขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ
    ผมใช้หน้าแหลมรุ่น 1.8GL แต่ไว้คราวหน้าผมค่อยเอารูปรถมาลง
    นะครับ เพราะ หาไฟล์ไม่เจอน่ะครับ ยังงัยฝากตัวด้วยนะครับ

ยังงัยก็เข้าไปดูรูปได้ที่นี่นะครับ
    http://pommegolf.hi5.com/
    E-mail:p[email protected]

2. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ.........

3. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    555+คับยินดีต้อนรับคับ
    ว่าแต่ว่าตามหา วอเตอร์การ์ดอยู่ช่ายป่าวคับ
    ถ้าช่ายก็เหลือชุดเดียวแล้วคับ 555+
    ขายของหน่อย จะเอาตังไปชื้อไข่มาเพาะกล้ามแล้ว555+

4. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

5. pomme_T T 141_2JZ-Ge

pomme_T T 141_2JZ-Ge New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุงมากค๊าบ

สวัสดีค๊าบเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ผมขอขอบคุณมากนะค๊าบสำหรับการต้อนรับเข้าคลับอย่างอบอุ่น
    ถ้าเผื่อมีอะไรให้ผมช่วยหรือที่ผมพอทำได้ก็ปรึกษากันได้นะครับ แหะ ๆ ส่วนรูปรถ สงสัยผมต้อง
    ถ่ายใหม่ซะแล้วครับ หาไม่เจอง่ะ...... ส่วนเรือ่งที่คุณ aum ถามเรื่อง วอเตอร์การ์ดน่ะครับ คงจะผิดคนอ่ะครับ แต่ถ้าไม่มีใครรับไว้ผมยินดีรับไว้เองนะครับ อืมม..ไม่ทราบว่ามีกี่อันอ่ะครับ ครบทั้งสี่บานเลยรึเปล่าครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ ขอดูรูปได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ ... /Golf

ปล.Email : [email protected]

6. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    ยินดีครับ

7. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย ครบ4บานเลยคับ 1600 บาท
    รูปดูได้ตามกระทู้มิตติ้งเลยคับใส่บ้างบางคันคับ
    เนื่องจากของมีจำนวนจำกัดคับ ต้องรีบกันหน่อยคับ
    555+ แต่ชุดนี้ไมขายไม่อกกว่ะ ผมรู้คุณคิดในใจอย่าผมบอกอยู่ช่ายมั้ย
    อย่าไปสงสัยมันเลยคับมาชื้อไปดีก่า

8. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ยินดีต้อนรับนะคับ มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับรถหน้าแหลมก็ปรึกษาได้เลยนะคับ พี่ๆน้าๆ ที่นี่ใจดีทุกคน อิ อิ

9. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    สวัสดีครับ ผมก็เข้าใหม่เหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    อิอิ เข้าใหม่ แต่หน้าเก่า

10. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ยินดีครับ

11. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบ..................อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้