ถึงพี่บีครับรบกวนช่วยลงรูปที่ไปวิ่งพีระให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย oayama, 31 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ถึงพี่บีครับรบกวนช่วยลงรูปที่ไปวิ่งพีระให้หน่อยครับ
    อยากดูๆๆๆ
    ขอบคุณครับ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

2. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    อยากดูด้วยคนครับพี่บี อิอิ
    ถ้าโพสที่นี่ยาก เอาไปโพสใน RT ก็ได้น่ะครับ แล้วบอกลิ้งค์ไป...

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ดูด้วยดิคร้าบ...........

4. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ดูด้วยดิคร้าบ...........

5. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    ด้วยคับๆ อยากดูด้วยคน:)

6. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
  7. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
  8. Joe Tuned by...

61
    0
    0
  9. Joe Tuned by...

61
    0
    0
  10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มิถุนายน 2006
  11. Poyee_ZC

611
    7
    0
    แงะ.รถเรามาตอนแซงเลียดพอดีแฮะ.......บังมุด เอ้ย !! บังมิด เยย...

12. Pray b16

Pray b16 New Member Member

16
    0
    0
    หนุกหนานจ้า

กล้องผู้ใด สีงามแท้ๆ น่าจะมีแข่งบ่อยๆ เสียอย่างเดียวเวลารูด s1 s2 เสียงมันดังเหมือนรถจะขาด
    แล้วก็ sticker แจ่มหลาย ผมก็ฝายแปะไปทั้งแผ่น แกะปีกว่าๆแย้วยังออกไม่หมดเลย

13. Pray b16

Pray b16 New Member Member

16
    0
    0
    :D ถึงแม้เราขี่แบบ club race กัน แต่เห็นรูปคนที่หมวกเท่ห์ๆ กับชุดแข่ง และโรว์บ้า ดูแล้วมีผลทางเพศ
    จัง ต้องรีบจัดแย้ว ปล.ใครก็ได้ช่วยจัด sticker พันม้า เพศๆ ติดหมวกไทยแลนด์หนูหน่อยฮ้า

14. oayama

127
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่
    ว่าแต่มีอีกมั้ยอะ
    อิอิ

15. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่ครับไม่ได้ถ่ายรุ่น FF CLUB บางหรือครับ

16. Poyee_ZC

611
    7
    0

แหม...เอารูปขึ้น หน้าจอเลยนะ....สวยจิง:p

17. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีอีกเยอะรูปเอ็งอ่ะ จะเอามาเอาที่ออฟฟิตพี่ดิ เอาไปทั้งแผ่นเลยดีกว่าขี้เกียจลง

แหม...เอารูปขึ้น หน้าจอเลยนะ....สวยจิง--------------------คนถ่ายมันเก่งอ่ะนะ 5555 :D :D

18. Poyee_ZC

611
    7
    0
    พรุ่งนี้ไปหลังซีคอนป่าวคับ...รบกวนเอาแผ่นมาให้ด้วยนะ...สบายเรา.....อิอิ:D

19. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    สวยงามมากๆๆๆๆ:eek:

20. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่ได้เข้ามาดูอ่ะ อดเลย สมๆ:D

21. oayama

127
    0
    0
    แสดงว่าคนทีขับให้พี่ถ่ายมันก้อเก่งเหมือนกันแหละพี่
    อิอิ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

22. Super Colt

2,980
    11
    0
    มันไม่เก่งหรอ แต่มันเป็นระดับเทพ แค่นั้นเอง :D :D

23. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :mad: ... ไม่ได้มีความอับอาย กันบ้างเลยคู่นี้ ชมกันไปกันมา

เด๋วอาทิตย์นี้ก็รู้ว่าจะเหมือนเดิมหรือเปล่า...อิอิ ไปเชียร์เหมือนเดิม แน่นอนกว่า

24. oayama

127
    0
    0
    อิอิ
    พี่ๆผมไปเบิกยาง RE01R มาแล้วนะ
    ฮ่าๆ เบิกมา 4 เส้นเลย
    เด่วสนามหน้าไล่อ๊อกเทน100วิ่งด้วย
    อิอิ

25. Poyee_ZC

611
    7
    0
    อย่างที่บอกพี่ไว้ใช่มั้ยโอ๋...เอาใจช่วย.....แต่ระวังตัวเองด้วยนะ....เอาพอดีๆพอ:)

26. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ใช่แล้วน้องโอ๋ เอาแบบปลอดภัยด้วยน่ะ เห็นบิน S แล้วพี่ล่ะเสียวแทนอ่ะ

แต่ก็เอาใจช่วยเต็มที่ ยิ่งใช้ POTENZA RE01 R แล้วรับรองชนะแน่นอน...อิอิ

ปล. ของเค้าดีจริงๆ

27. Super Colt

2,980
    11
    0

เออ เต็มที่เว้ยโอ๋ เด๋วพี่ไปเชียร์เหมือนเดิม ส่วนถ้าจะให้ถ่ายรูป เอามา200 :D :D

28. oayama

127
    0
    0
    อิอิ
    ขอบคุณครับพี่ๆ
    แต่คงไม่ได้ไล่ออกเทนวิ่งแล้ว
    เพราะเค้าบอกว่าถ้ารถไม่ได้จูนมันไม่ดี
    คงใส่95วิ่งเหมือนเดิมครับ

ปล.พี่บี50ได้ปะ ฮ่าฮ่า

29. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    RE01R เรยรึ
    ต้องลง 1.13 แล้วสิเนี่ย
    อิอิ
    :D
    [email protected]

30. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    น่าหนุกจังคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้