ไปมาละนะ ประจวบ บ้านกรูด บางสะพาน เก่าแค่ไหนก้ไปได้ ชอบใจที่ไปไหนได้ทุกที่ ประหยัด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 4 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปมาละนะ ประจวบ บ้านกรูด บางสะพาน เก่าแค่ไหนก้ไปได้ ชอบใจที่ไปไหนได้ทุกที่ ประหยัด วิ่งสบายไม่แพ้รถใหม่(ใหม่บางคันยังวิ่งไม่ทันเราเลย อิอิ) ไม่ต้องผ่อน เงินเหลือเที่ยว ทริปเลยเยอะเปนพิเศษ เกือบทั่วประเทศละ คงต้องไปให้ครบละนะ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองภูเก็ตยัง

2. ครับรอบหน้าลงไปเรื่อยๆ ทางเหนือ อิสาน ครบหมดละที่เค้าไปกัน

3. ตะวันออก ตะวันตก ก้ครบละ

4. นราธิวาส..ปัตตานี..ยะลา..ไปมายังคับ..คิคิ

5. ยกเว้น 3 จว. ครับพี่เทพ

6. ต้องลองคับตื่นเต้นดีออก...555

7. ผมนี่วนเวียนแถวพิดโลกอย่างเดียวเลย

8. น่าจะไปเมื่อ 3 ปีก่อนผมอยู่ตาม่องล่าย ^^

9. อ่อครับพี่โต้ง ที่ถ่ายด้านหลังรถ ก้ตาม่องลายครับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองสมุยดู

11. บ้านกรูด. ผมไปเล่นมาแล้ว. เสียอย่างเดียวน้ำที่นั่นเค็มอะ

12. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ทริปเยอะ นี่หมายถึงอาราย เด่นซัง....อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้