++ตามหาเป็นพเพื่อน ตราด เล่นเวปนี้++

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย jack_rotor, 14 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    เล่นเวปนี้มานาน เลยอยากทราบว่ามีคน จังหวัด ตราด หรือใกล้เคียง
    เล่นเวปนี้บ้างครับ อยากรู้จักจัง
    แอด M มาคุยกันได้ครับ [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2006
  2. Dalantra1.6T

Dalantra1.6T New Member Member

80
    2
    0
    :D ระยองได้ป่าวไปจันบ้างเดือนละครั้ง

3. jack_rotor

124
    7
    18
    ได้ครับ ยินดีครับ

4. jack_rotor

124
    7
    18
    ตามหาจนถึงที่สุด

5. intakerace

intakerace New Member Member

8
    0
    1
    อ้าว ด้วยคนคับ จิงๆเปนคนกุงเทพคับ
    แต่มีบ้านที่ตราดคับ กิ่งอ.เกาะกูดคับ
    ยินดีที่รู้จักคับ

6. jack_rotor

124
    7
    18
    ดีใจจังเลยครับ นึกว่าไม่มีซะแล้ว
    ตอนนี้อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่แถว ธรรมศาสตร์ รังสิตครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้