พวกพี่ๆที่ขับรถผ่านเส้นลำปางเเพร่บ่อยๆช่วยตอบผมทีครับว่าที่ผมเห็นใช่Zรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย o-bizaru, 1 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    พอดีช่วงปีใหม่ผมขึ้นเหนือมาเเล้วขากลับต้องผ่านเส้นนั้นผมไม่รู้ว่าเรียกเส้นอะไรเเต่รุเเต่ลำปาง-เเพร่เเน่นอนทางอยุในป่าในเขาเลยครับโค้งเยอะเเยะไปหมด พอผมเดินทางไปในเส้นนั้นสักระยะนึงก้เห็น รถที่คิดว่าน่าจะเป็นZเเน่ผิดเเน่ๆจอดทึ้งอยู่ข้างทางพร้อมกับรถอีก2คัน ยังไงถ้าพวกพี่ๆคนไหนเคยผ่านถนนเส้นนี้ก้ช่วยบอกผมทีว่ามันใช่Zรึเปล่าครับ ใจนึงผมก้คิดว่าผมไม่ได้ตาฝาด เเต่พอคิดอีกที เขาก้ไม่น่าจะเอารถมีชื่อมาทึ้งไว้ในที่กลางป่ากลางเขาเเบบนี้ครับ ยังไงถ้าพี่ๆคนไหนรู้ข้อมูล หรือรู้ว่ามันคือรถอะไรก้ช่วยตอบผมทีนะครับ ขอบคุนมาล่วงหน้าครับพี่ๆ

2. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    สีขาวๆป่ะ

3. o-bizaru

67
    0
    0
  4. o-bizaru

67
    0
    0
    สรุปเเล้วมันใช่รึเปล่าครับ

5. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    เอ๊ะๆ ตรงไหน ..... 240 ป่าววว

6. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    อยู่ สภอ แม่ทะ เป็นของกลางคดีค้ายามั้ง

7. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    หุ หุ Z ในตำนาน...........ตำนานค้ายา :D

8. o-bizaru

67
    0
    0
    ใช่เเล้วพี่ไอ้นี่เเหละ ผมขับผ่านเเวปเดียวเลยเห็นไม่ชัด ขอบคุนมากครับพี่

9. o-bizaru

67
    0
    0
    น่าสงสารรถคันนี้จัง อยากรับมาอุปการะ หุๆ

10. TuNzA

TuNzA New Member Member

6
    0
    0
    ลำปางยังมี 280Z อยู่อีกคันอะครับ

11. o-bizaru

67
    0
    0
    ที่ไหนหรอครับอีกคัน มันวิ่งได้รึเปล่าอ่ะ

12. TuNzA

TuNzA New Member Member

6
    0
    0
    วิ่งได้ครับเจ้าของเค้าเอามาบูรณะแล้วอะครับ

13. marshty

marshty New Member Member

15
    0
    0
    ตำนานนี้...............เค้าฮิตค้าขายกันครับ
    แถวบ้านวิ่งกันคึกเลย...อิอิ

14. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    ผ่านไปมาวันก่อนยังอยุ่ แฮะ

รู้สึกว่าไม่มีทะเบียนนะ

สีขาว น่าจะเป็น 280 z นะครับ

15. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    โดนทั้ง 2 คันเลยป่าวเนี่ย สีขาวทั้งคู่ แถมยังไม่มีไฟหน้าทั้งคู่อีก :p:p:p:p:p:p

ที่ญี่ปุ่นเป็นรถตำรวจ บ้านเราเป็นรถค้ายา :cry::cry:

16. o-bizaru

67
    0
    0
    มีวิทีเอามาเป้นรถในครอบครองของเราไมครับ

17. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    น่าจะประมูลได้นะครับ(แบบที่เคยมีประมูลของกรมตำรวจอ่า) รึป่าวใครมีความรุ้ช่วยหน่อยนะคร้าบ อยากเห็นรถแบบนี้วิ่งอยู่อีกนานๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้