รูปมีทติ้ง มี.ค. คลอง5..........ขอลงในนี้นะ จุ๊บ จุ๊บ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Si_Type R, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Si_Type R

Si_Type R New Member Member

70
    2
    0
    มาช้าตามเคยคับ

ขออนุญาติลงในนี้นะคับ คุณพี่สิทธิ์...
    :cool:

เริ่มเลยละกัน ไม่รู้จะบรรยายอะไร

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. Si_Type R

70
    2
    0
  3. Si_Type R

70
    2
    0
    งงอะ.....ทำไมรูปมันไม่เท่ากัน :rolleyes:

4. Si_Type R

70
    2
    0

ทำไม 2 คันนี้ เยอะจังหว่า..........

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีอีกใช่ไหมเอามาให้หมดน่ะ อิอิ

6. Si_Type R

70
    2
    0
    เฮ้ย อย่าเพิ่งปาดดิ พี่ เสีนแนวเลย 555+

7. Si_Type R

70
    2
    0
  8. Si_Type R

70
    2
    0
    ลงให้กิบมันหน่อย......เดี๋ยวมันเสียใจ อย่างน้อยมันก็ยังมากับSI (ถึงแม้จะไม่มี SI แล้ว) จิงๆแล้ว คลับอื่น ไม่รับมัน :D

กิบ

แบงค์

เพื่อนแบงค์

9. tamako

3,038
    88
    0
    รูปสวยครับ โทษทีครับที่ปาด อิอิ

10. Si_Type R

70
    2
    0
    สุดท้ายละ............

พริตตี้ CLUB SI.......มอเตอร์โชว์นี้พบเธอได้ ที่บูท คูโบต้า พร้อมโปรโมชั่น ผ่อนดอกเบี้ย 0 % 12เดือนแซวเล่น ห้ามโกรธนะ จุ๊บ จุ๊บ :eek:

เห็นคันนี้ แล้วนึกถึงคุณน้องแบงค์มากคับ (ขาวลิ้นแดง.........)ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะคับ

หมดแล้วคับ..........

ขอขอบคุณ คลอง5 และผู้ประสามงานทุกท่าน ที่ทำให้มีงานดีดี แนวแนว แบบนี้
    อย่าลืม จัดอีกบ่อยๆนะจ๊ะ (มีหลายคนพลาดดดดดดดด ฮิฮิ) จุ๊บ จุ๊บ...........

11. Si_Type R

70
    2
    0
    เอาอีกละ ปาดอีกละ เดี๋ยวตีตาบเลย......................

12. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    มุมกล้องสวยมาก ๆ คับ :)

13. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
  14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สวยงามมากกกก สมกับขลิบทอง
    ปล. ยกเว้นรูปสุดท้าย พี่นึกว่าเอ็งลองกล้อง เล่นเอามาโพลสเยี่ยงนี้ ชีวีพี่จะเหลืออารายยยย

15. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ถ่ายได้เท่มั่กๆ

16. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    รูปสวยมากเลยคับ แจ่มๆๆๆทุกคัน

17. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    รูปสวยโคตรว่ะเพ่อน

18. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    รูปหัวโตโคตรแนว 555555

19. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณคับ สำหรับรูปสวยๆคับ

20. tamako

3,038
    88
    0
    :D คราวนี้ผมไม่มีว่ะพี่ อิอิ รอดไป 555 :D

21. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    แ จ๋ ว โ ค ต ร D:D:D:

22. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    รูปสวยมากกกกกกกกกก เห็นแล้วมันน่าภาคภูมิใจ Club_Si มีแต่รถสวยๆ
    ปล.เสียใจจังที่ไปคราวนี้ไม่ได้เอารถไป
    ถึงคุณ กิบ เป็นกันเองจังเลยขับรถกลับทางเดียวกันเปิดกระจกทักทายตลอดทาง
    พอดีผมไปรถเพื่อน EK 4 ประตูสีบรอนส์ ผมชื่อแบงค์ รถผมสีน้ำเงิน ภย 4122
    ถึงแม้บ้านจะอยู่คนละทาง รามคำแหงกับบางบัวทอง ถ้ามีโอกาสได้เจอรบกวนทักด้วยนะครับ

23. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    อ่อ แบงนี่เองง ดีแล้วขับกลับไปด้วยกันฮ่าๆ ขับกลับคนเดียวมันเหงาๆอะครับ ถ้าเจอบนถนนเด๋วทักก ถ้าเจอกิปก่อนก็ทักก่อนละกานนคับ ไม่ต้องเรียกคุณหรอกครับ ฮ่าๆ รุ่นเดียวๆกันๆ ฮ่าๆ ขำๆ
    ตาปุ้ย รูปกิปทุเรศได้ใจวะ ฮ่าๆๆ สวยๆ แต้งกิ้วเน้อ

24. hernfah

hernfah New Member Member

18
    0
    0
    รูปสวยมากๆๆๆ ครับ

25. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    งามกานทั้งน้าน..ถ้ารถป๋มเสร็จเมื่อไหร่ขอไปมี้ตติ้งด้วยคนนะคับ !!!!!
    :target::target::target:

26. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

Thanks a lot for very nice pics!!:D

I just wonder who am I? Pretty of ClubSi or Kubota????:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้