สำหรับผูที่จะไปงาน #29motor show กับBMW CCTH

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    จะนัดเจอกันก่อนนะคับ
    เหมือนทุกๆปี
    ที่ปั้มเจ็ท ศรีนครินทร์
    (ตรงแยกซอยอุดมสุข)
    วันศุกร์ที่ 28/03/08
    เวลา 10:00
    ถ้ามีข้อสงสัยใดๆ
    สามารถสอบถามได้คับ
    ขอบคุณคับ

ขอขอบคุณ BMW CCTH

2. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    รถ หม้อ น้าม รั่ว ยัง ไม่ ได้ หม้อ น้าม ใบ ใหม่ เลย แต่ ไป แน่ แต่ อาจ จะ เอา แจ๊ส ไป อาจ นัด เจอ ที่ นั้น อีก ที ครับ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    อิอิ

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ตรงเวลาด้วยนะคับเพราะงานเค้าเริ่มเที่ยงตรง

5. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    อยากไปครับ แต่สงสัยไม่ว่าง เสียดาย

6. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ถามหน่อยครับ ไอปั้มเจท ศรีนครินทร์ นี่มันอยู่ตรงไหนหรอครับ ถ้าผมขึ้นทางด่วน ตรงพระราม 2 แล้วผมจะไปลงตรงไหน
    ถึงจะเจอปั้มเจทนี้อะ หรือมีเส้นทางดี ๆ แนะนำ ถ้ามาจากทางจรัญ บอกด้วยนะ ไม่เคยไปแถวนั้นเลย

7. BiG FaT

510
    4
    0
    รถพี่ว่างมั้ยล่ะเด๋วผมไปด้วย อิอิ

8. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0

รถพี่เปนรัยอ่ะ

ปล.ใครอยู่แถวนนท์เจอกันก่อนมั้ยคับ ผมไปไม่ถูก :D:D:D

9. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ย่านนนท์ รังสิต สะพานใหม่ นัดเจอกันก่อนดีป่ะครับ จะได้ไปพร้อมกัน ไปไม่ถูกอ่ะ

10. BiG FaT

510
    4
    0
    พอดีรถมันอยากจะแรงขึ้นมั้ง อิอิ

11. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0

พี่ไปกับเพื่อนอีกคนอะ ข้างหลังรถยังว่างไปปะหมู :D:D:D

12. autonice

276
    23
    0
    เปลี่ยนใจแล้ว ไปด้วยครับ แต่ไปไม่ถูกอยู่แถวดินแดงไปทางไหนที่ใกล้ๆๆมั้ง.....

13. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ปั้มมันอยู่ฝั่งไหนคับฝั่งเดียวกับซีคอนหรือฝั่งตรงข้าม

14. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    ปั๊ม อยู่ฝั่งเดียวกับซีคอนคับ ไปไม่ถูกโทรหาผมเลย ปั๊มอยู่ปากซอยบ้านผมเอง 555

15. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    อยากไปด้วย จัง

16. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    อยากไปด้วยอ่า....แต่ติกธุระอ่ะดิ..!!!

17. autonice

276
    23
    0
    ไปกันเยอะๆๆๆ !!!! น่ะ .....อิอิ

18. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    มาเส้นพระราม 9 แล้วเลี้ยวแยกศรีนคริน ครับวิ่งมาเรื่อยๆ เลยซีคอนไปก้อเจอครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้