NITTO NT555

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย royol, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. royol

royol Guest

0
    0
    0
    ใครเคยใส่ยาง NITTO NT555 บ้างคับ เป็นไงบ้างดีมั้ยคับ..........?

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ไม่เคยคับแต่เห็นเค้าว่ากันว่าเหนียวดี

3. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ไม่เคยลองเหมือนกัน เคยจับๆดูเนื้อยางเหนียวดี

4. loyol

loyol Guest

0
    0
    0
    มะมีใครเคยใส่เลยหรอคับ............ว่าแย่จัง ใครรู้ข้อมูลช่วยตอบทีนะคับ ขอบคุณคับ

5. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ก็ดีครับ แต่ที่พูดถึงนี่ คือ ตัวที่ใช้ Drag หรือ ปล่าวครับ ถ้าใช่ก็ ดี ระดับนึง แต่หลังๆนี่ เห็นบอกว่าลื่นกันหลายคนแล๊ะ

6. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    อืมๆ ลองดูๆ

7. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    ไม่เคยคับ.................

8. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    Hoosier ครับ ชั่วโมงนี้ ถ้าม้าเกิน 400 นี่ NItto ลื่นแล้วอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้