ด่วน ๆ กำหนดการมิตติ้งเดือนมีนาคม 2551 (23 มี.ค.51)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หลังจากที่เดือนที่แล้วก็ไม่ได้จัดมิตติ้งกัน ปล่อยให้รอกันนานเลย เดือนนี้กำหนดการคลอดมาแล้วครับ เป็นวันอาทิตย์ที่ 23 มีนาคม 2551 สถานที่ก็คือ บ้านกอล์ฟ (ผมเอง อยู่แถว สน.ดอนเมือง) งานเริ่มเวลาประมาณ 16.30 น. ใครจะมาก่อนก็ได้นะครับ ไม่ว่ากัน แบบว่าเผื่ออยากจะมาโมรถที่อู่ชิหายการช่างอะไรแบบนี้ :D งานนี้มีหมูกะทะอีกแล้วครับท่าน :D:D สถานที่แบบ OPEN ๆ สบายๆ ชิว ๆ รับรองไม่ต้องแบกหนีฝนแล้ว 555+ แล้วเจอกันคร้าบ ........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    รับแซ่บ

3. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    ไม่ไป......................................................................................ไม่ได้แล้ว..

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    แซ่บด้วยครับ

5. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ทำให้เกิดกิเลส มา ขอนแก่นบ่ได้บ้ พี่ อิอิอิ

6. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ไปยังไงครับขอแผนที่ด้วยครับ.....อยู่แถววัดดอนเมืองปะ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เอาไว้โทรคุยจะบอกง่ายกว่าอ่ะครับ แผนที่จะลองหาดูให้นะครับ คร่าวๆ ก็เลยวัดดอนเมืองไป ผ่านหน้าโรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง และก็เลี้ยวซ้ายเข้ามาผ่านหน้า สน.ดอนเมือง ข้ามสะพานสูงๆ มาก็เจอเลยครับ ถามคนแถวนั้นว่าจะไปแฟลตประทวน(ทุ่งสีกัน) ครับผม :):)

8. เวรกำแล้วไปมิดติ้งบ้านตาเกียร์ - -" งานนี้จะมีอาไรให้เหนื่อยอีกไหมเนียะ คนที่เขาไปมาก่อนเขารู้กันดี มิดติ้งนรก โว่วว.ว.วว.ว. น่ากลัววววววววววววววววววววววววววว แล้วยิ่งบ้านตาเกียร์ด้วย T T

9. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    ทราบแล้วเปลี่ยน...

10. pukpick

615
    0
    0
    ต้องยกของขึ้นลงด้วยอ๊ะป่าว.....
    อิอิอิอิอิ

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปยังไงหรอครับบ้านพี่กอล์ฟอะ....ผมไปไม่ถูกอะครับ............อิอิ

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ใครไปไม่ถูกให้วิ่งถนนวิภาวดีนะครับมุ่งหน้ารังสิต......พอเลยแยกหลักสี่ให้หาวิธีทำให้ตำรวจจับเราแล้วออกใบสั่งให้เราแล้วก็ถามพี่รวจว่าสนอยู่ตรงไหนแค่นั้นเองแผนที่บ้านตาเกียร์จะบังเกิดแต่หัวคุณทันที

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    หาทางไป สน.ดอนเมืองให้ได้อย่างเดียวครับ ถึงแน่ อิอิ

ปล. ผมว่าจะเลื่อนเวลานัดให้เร็วขึ้นอีกนิดนะครับ เพราะว่าจะได้เอารถมาจอดเป็นกลุ่มๆ เรียงกัน และอีกอย่างก็จะได้นั่งกินกันนานขึ้นด้วย ช่วงเย็นๆ อากาศดี แสงสวย ถ่ายรูปมาก็สวย :D

14. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รับทราบครับจะพยามไปให้ได้ครับ

15. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    สน.ดอนเมืองเหรอคะพี่กอล์ฟ...แล้วจะเจอตำรวจมั้ยเนี่ย ไม่อยากเจอตำรวจ...อิอิ...

16. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ไปด้วยคน

17. pukpick

615
    0
    0
    ถูกต้อง
    :):):):):):)

18. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    แล้วจะได้กินไรบ้างเนี่ย........................บอกหน่อยจิ

19. เหล้าไง เพ่ ก้อย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    เหล้าอีกแล้วหรือตุ่ย.......หุหุหุทีนี้ต้องไปคนเดียวจะได้เต็มที่ครับพี่น้อง

21. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    เสร็จแล้วไปไหนต่อ ดี หุหุ

22. ray-j

450
    0
    0
    คลองเพลง1ครับ..............

23. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อาจจะไม่ได้ไปแล้วนะพี่น้อง.......พอดีหัวหน้าเค้าเปลี่ยนกะอีกแล้วรอบที่3ของเดือนนี้

กลายเป็นเข้าเที่ยงทั้งเสา-อาทิดเลย

24. ถึงสมาชิกใหม่ ใครที่จะถามทางตาเกียร์ ต้องออกเดินทางตั้งแต่เย็นวันเสาร์ นะครับ เพราะกว่าท่านจะมากันถึง โห่ๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าใคร งง ก็ถามสมาชิกคนเก่าๆได้เลยครับ ว่าทำไม ต้องออกเดินทางก่อนเวลาเป็น สิบๆ ชั่วโมง ก๊ากก๊าก.ก.ก.ก.กกก

25. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    เนื่องด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง งานนี้ผมคงไม่ได้ไปแน่ครับ
    ยังงัยก็สนุกเผื่อกันด้วยนะ แล้วก็ดูพยากรณ์อากาศก่อนไปกันด้วยล่ะ
    ไม่งั้น กล้ามขึ้นกันแน่ 555

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    หมากะทู .............หมูกะทะจ้า :D:D:D

27. ray-j

450
    0
    0
    หุหุหุหมากระทุ........กินได้นะบอกให้

28. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สั่งหมากกระทูมาทานกันที่บ้านคุณกอล์ฟเหรอครับ:)

29. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปด้วยคนนะครับ

แต่ไม่รู้ว่าจะไปถูกหรือเปล่า? แล้วจะโทร.หานะกอล์ฟ :D:cool:

30. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ผมยังไม่คอนเฟริมนะครับพี่แต่ยังไงจะพยายามไปให้ได้เลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้