หวัดดีปีใหม่ไทยคับ...

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Singha.com, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    ก็ใกล้ปีใหม่ไทยกันแล้ว
    ผมก็ขอให้พี่น้องทุกท่าน เล่นสงการต์อย่างปลอดภัยและมีความสุขนะคับ
    มาวววววหลับไม่ขับรถนะคับ
    หรือถ้ามาวแล้วขับ ก็นอนหลับมานรูดนะคับ.....พี่น้องงงงงงงงงง
    โชคดีร่ำรวย มากมายเงินทองและสุขภาพคับบบบบบบบบบบ:cool::cool::cool:

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    แหมใจตรงกันเลย กำลังจะตั้งกระทู้พอดี
    ขอให้ทุกคนสนุกกับสงกรานต์นะครับ โชคดีปีใหม่ไทย

3. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    เอ้า เฮฮาสงกรานต์ มีความสุขกันมากๆนะครับ ร่ำรวยเงินทอง
    แล้วเจอกานน ข้าวสาร...........................

4. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ขอให้รวยๆได้ปะแป้ง ญ เยอะๆในวันสงกรานต์นะครับ โชคดีปีใหม่ไทยคร้าบบบบบบบบบบบ

5. NoTz

NoTz Member Member

82
    0
    6
    ขอหัยพี่ๆทุกคนมีแต่ความสุขคร๊าบบบบบ ^____^

6. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    ขอให้มีความสุขทุกๆคนครับ

7. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ขอให้มี่ความสุข สนุกสนานนะครับ เงินไหลมาเทมา ( แต่ที่แน่ๆ มีคน แอบหนีมาเที่ยวเชียงใหม่ เฮอๆๆๆ แล้วเจอกันครับผม )

8. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    เมาไม่ขับนะครับ เดี๋ยวจะโดนจับเป่าแอลกอฮอล์เหมือนผม (เพิ่งโดนไปเมื่อ27มีนา นี่เอง โดนขึ้นศาล เสียค่าปรับ 5000 แถมโดนคุมประพฤติ 1 ปี รายงานตัวทุก 3 เดือน บำเพ็ญประโยชน์ อีก 16 ชั่วโมง)ยุ่งยากครับ เซ็งจิต

9. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ขอให้มีความสุขทุกท่านครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้