ขอ Comment ท่านที่ไปวิ่งงาน PFSC หน่อยครับ ???

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    อยากทราบความรู้สึก หรือความเห็น หรืออะไรก็ได้ที่อยากพูด
    เพื่อจะได้เป็นแนวทางว่า ถ้าจะจัดไปวิ่งกันอีก.......

จะไปกันหรือเปล่าอ่ะครับ.....

อิอิ
    :D

2. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dไปคร๊าบ....ไปกันเยอะๆอย่างน้อยไม่ได้ไปวิ่งก็ไปเที่ยวพบปะพี่พี่น้องน้องสนุกสนาน:D:D:D

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ไปคร้าบบบ แต่ผมว่า เราควรมาตกลงกัน ว่าจะไปทั้งหมด กี่สนามดี แต่ผมไม่อยากไปวิ่งหน้าฝนอ่ะครับ

สนามไหนผมพร้อม ผมก็ลงครับ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused: เอ่ออออออออ
    พี่ๆ ครับ......... ขอ ความเห็น ความรู้สึก ด้วยครับ....
    แบบอ่ะนะ..... ชอบอะไร ไม่ชอบอะไร อยากให้มีอะไรเพิ่มเติม.....
    บอกๆ กันอ่ะครับ.........

อิอิ

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ดีครับ จัดอีก ถือเป็นกิจกรรมของบลูเบิร์ดคลับครับ คราวหน้าสนามหน้า เพื่อจะให้หนังสือรถมาถ่ายรูจปลงเป็นกิกรรมของพวก:Dเราด้วยนะครับ

ปล. ชอบที่พักมากครับ สะดวกสบายจริงๆ

6. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ผม ว่าดีคับ อยู่บ้านสบายดี นอนกลิ้นเล่น สนุกดีคับ

7. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    สนามหน้าเนี่ย พฤษภา ใช่ป่ะครับ น้ากล้วย.......

อิอิ

8. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    พักที่เดิมก็ดีนะครับ เผื่อเวลาผมตื่นสาย จะได้ออกมาทัน อิอิ

9. GUSJUNG_RT

GUSJUNG_RT New Member Lady Member

100
    2
    0
    ปายว่ายน้ำ:D:D:D:D:D:D

10. Boong

4,015
    9
    0
    :D:D:Dไปว่ายน้ำกันอิอิ.........................พักที่เดิมดีที่สุดครับมีสระว่ายนำแล้วก็จัดPARTY:D:D:D

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek: เอ่อ............
    พี่ๆ ครับ.......... Comment เรื่องวิ่งสนามมั่งก็ได้ครับ........

:eek:

12. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อิอิ......ออนพร้อม พี่ odd-u12

ยังรู้สึกสนุกเหมือนเดิมครับหลังจากวิ่งเป็นสนามที่2 ของ ชีวิต กับ รถ เก่าๆ คันนึง ถึงแม้จะ เหนื่อยกะการทำรถบ้าง ใช้เงินเยอะบ้างแต่ก็

ภูมิใจที่เอารถเก่าๆด้านๆไปวิ่งสนามจริงที่ไม่ใช่ท้องถนน (นำเป็นที่หนึ่งอยู่ครึ่งรอบนะจ๊ะอิอิ) :cool::cool:

ขอบคุณ Bluebird Club ทุกท่าน ทีทำมีกิจกรรมด้านMotor sport อย่างต่อเนื่อง( น้อยคลับนะ) ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ บางคน ถอดใจ เหนื่อย กะการทำรถ จนทำให้จำนวนรถน้อยลงไปก็อาจไม่เกิดกิจกรรมดีๆนี้ขึ้น ขอบคุณสปิริตทุกท่านครับ

สำหรับท่านสมาชิกที่ยังไม่เคยลองลง ไปวิ่งเล่นที่สนามพีระ ผมแนะนำว่า เป็นไปได้อยากให้ลองดูสักครั้ง เราอยุ่Bluebird Club แล้ว

แล้วก้อมีกิจกรรมที่ให้ลองดูเนี่ยหาโอกาสอยากนะครับ ผมเชื่อว่ารถทุกท่านที่อยู่ในคลับเราตอนนี้อ่ะ วิ่งได้ (หลังจากเห็นรถ โย วิ่ง มาแล้ว อิอิ):D:D

อย่าลืมนะครับ สิ่งที่ทำให้พวกเรารู้จักกันคือ รถ ใช่มะครับ เพราะฉะนั้นเรามาทำกิจกรรมที่เกี่ยวกะรถกันเยอะๆ นะครับ:D:D:D

สรุป ไปอีกแน่นอนครับ แต่อยาก พักสักแป็บก่อน แต่ถ้ากระแสเพื่อนๆพี่ๆมาแรง แรงแบบว่าจะไปสนามหน้ากันเลย ก็จะไปครับ:):):)

13. OATH

1,605
    4
    0
    อ้าว พี่ odd-u12 ไม่ตอบ มาดู เฉยๆ ซะงั้น

14. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .....:):):)....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2008
  15. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ผมว่ามันร้อนไปนิดนึงคับ เเล้วก็ทุกอย่างลงตัวถือว่าโอเคคับผม ขาดอย่างเดียวคือผมไม่ได้เอารถไปวิ่งด้วยอะคับ คราวหน้าไม่พลาดเเน่นอน อิอิ

16. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ผมกับพีระ คงจะไม่ได้ไปวิ่งแล้ว แต่ก็อยากไปเชียร์ทุกสนามครับ ผมว่าเป็นงานที่ดีนะครับ แต่ผมมีปัญหาทางครอบครัว คงจะไม่ได้ไปวิ่ง
    แต่พร้อมที่จะไปเชียร์ เป็นกำลังใจ ช่วยเหลือข้างสนามครับ

17. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ผมเองก็เหนื่อยกับการทำรถ เหนื่อยใจกับหลายๆอย่าง ท้อแท้ ถดถอย ทั้งสภวะทางด้านจิตใจ และเงินลงทุน แต่ผมก็คงยังไม่ถอดใจครับ มันเป็นสิ่งเดียวที่ทำให้ผมรู้ซึ้งถึงคำว่า มิตรภาพ น้ำใจนักกีฬา
    การเตรียมความพร้อมในหลายๆด้านทั้งตัวเอง แล้วการทำรถ

ซึ่งก็ได้พี่ๆในนี้แหละครับ ที่ช่วยชี้นำทางให้ผม ทั้งการเซทรถ เบรคเอย โช๊คเอย ยางเอย ช่วงล่างเอย ซึ่งมันอาจจะไม่ดีที่สุด แต่มันลงตัวกัยสไตล์การขับของผม ซึ่งผลที่ได้รับออกมา ก็ดีเกินคาดสำหรับผม

ผมเองก็มีความสุขกับ กิจกรรม Motor Sport ที่ทางคลับ จัดขึ้น ในทุกๆรายการ แล้วผมพร้อม ผมก็จะร่วมกิจกรรมครับ

ต้องขอบคุณพี่ๆทุกคนที่คอยแนะนำผมอยู่ตลอด ถ้าไม่มีBB CLUB รถของผมก็คงยังไม่เป็นรถที่ใช้งานได้ดีในทุกวันนี้

อาจมีบางครั้ง ที่มีเรื่องที่ไม่เข้าใจกัน หรือเรื่องที่เข้าใจกันคนละแบบ หรืออาจจะมีหลายๆคนที่รำคาญคำถามของผม รำคาญคำตอบของผม หรือไม่ก็ ผมถามมากซะจนรำคาญ อิอิ

มันอาจเกิดขึ้นเพราะตัวผมเอง ที่เกิดความอยากรู้อะไรใหม่ๆ ที่จริงๆแล้ว ผมอาจจะไม่เกี่ยวข้องกับการใช้งานจริงเลยก็ได้ เปิดหนังสือเจอมาบ้าง ถามคนอื่นเค้ามาบ้าง โปรดอย่าถือสาผมเลยครับ

เพราะบางทีที่ผมทำแบบนั้น เพราะผมรู้ตัวเอง ว่าผมเป็นคนถามมาก ถามซ้ำ ถามมาเข้าใจบ้าง ถามมางงกลับไป ถามอีกที อะไรนะ ลืมแล้ว ประมาณนี้

ผมเลยเกิดความเกรงใจ เพราะว่า ผู้รู้ว่า ถ้าผมถามหลายๆคำถาม ในคนๆเดียวกัน คงต้องมานั่นอธิบายกันเป็นวัน กว่าผมจะเข้าใจ

จนทุกวันนี้ ผมเองก็เริ่มรู้สึก ถอยๆ ลงไปบ้าง แต่ที่ผมแคร์มากที่สุด คือ มิตรภาพที่ดี ที่มีต่อพี่น้องทุกๆคนในคลับนี้

อยากให้ ภาพที่พวกเรากระโดดน้ำกันลงสระ ภาพที่เรา ยื่นชูมือ ดีใจ ในสนามแข่ง มันเป็นความทรงจำที่ดีของทุกๆคนครับ

อยากให้ครอบครัวที่2ของผม เป็นครอบครัวที่อบอุ่น แล้วก็ขอให้ทุกๆท่าน ที่กำลังปั้นรถ ได้ประสบการณ์ดีๆ อะไรกลับไป ในกิจกรรมของ BB Clubครับ

18. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    กระทู้นี้มีซึ้ง.....................อิอิ........................อิอิ........................เอาเป็นว่าผมไม่พูดอะไรมากนะครับ.............สรุปว่าผมไป..แล้วกันครับ...ทุกสนามถ้าไปกันนะ

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    กรุณา อย่าน้ำเยอะครับ.......
    ขอเน้นๆ เนื้อๆ.....

;):D

20. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    มีแรงก็วิ่งไปถ้ายังมีแรง..............เกิดมาสักครั้งต้องทำอะไรๆๆๆที่สุดๆบ้างครับ.........ยังไงก็ตัวเรารถเราครับ

21. marko555

3,491
    10
    0
    ผมก็ไปไหนไปกันคับ อิอิ

22. Boong

4,015
    9
    0
    :D:D:Dตัวถังยังบิดอยู่เลย.......เอ๊....แล้วโค้งร้อยอามันอยู่ตรงไหนกัน:D:D:D

23. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
  24. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    อ่า..เอ่อ.. ผมยังไม่เคยไปเยยง่ะคับ

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    ไปสิน้องกล้า อิอิ

26. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ต่อไปเป็นรายการค้นหาดาวดวงใหม่ :D

27. OATH

1,605
    4
    0
    ไปกานเยอะๆๆๆ ได้เที่ยวไปในตัวด้วย น๋า.......จิงไหมครับ พี่หนุ่ม พี่เอ พี่โกะ อิอิ

28. Boong

4,015
    9
    0

:D:D:Dเอาน้องบุ๊งบิ้งไปด้วยนะคราวหน้า:D:D:D

29. marko555

3,491
    10
    0
    555+ วันนั้นผมก็เลยตามเลยคับพี่โอ๊ต อิอิ

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: เนื้อทั้งนั้นนนนนน :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้