ขอความรู้หน่อยครับ เครื่อง ga15 ชนเกียร์ ga16. ต้องแปลงอะรัยบ้างครับ หรือใส่กันได้เลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jakkrid Jaikla, 30 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jakkrid Jaikla

Jakkrid Jaikla Guest

0
    0
    0
    ขอความรู้หน่อยครับ เครื่อง ga15 ชนเกียร์ ga16. ต้องแปลงอะรัยบ้างครับ หรือใส่กันได้เลย เกียร์ mt. ครับ ขอบคุณพี่ๆ มากครับ

2. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ได้เลยครับ ผมก็ga15เกียร์ga16. ขับสนุกมากเลย

3. Jakkrid Jaikla

Jakkrid Jaikla Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

4. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ถ้าขับแบบปกตินี่วิ่งลื่นดีครับ แต่ถ้าจะซัดนี่ช่วง 1-2 เหมือนไม่ค่อยไป 3-4-5นี่ลากจมไมล์เลยครับ

จัดไปครับ แค่อัตราทดต่างกัน ล้อเล็กๆลากยาวๆ ผมก็เกียร์ ga16 เครื่องga15 ลากยาวๆแค่ต้นจะมาช้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้