ขับรถลุยฝนก็เกิดเรื่องไม่คาดฝันขึ้น "น้ำหยดจากขอบประตูข้างซ้าย" คงต้องเสียเงินอีกแล้ว :-(

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 30 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับรถลุยฝนก็เกิดเรื่องไม่คาดฝันขึ้น "น้ำหยดจากขอบประตูข้างซ้าย" คงต้องเสียเงินอีกแล้ว :-(

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    วันนี้น้องก็เสียไปแล้วครับ เรื่องซนๆ

2. ยังหยดอยู่เหมือนกันขอบใน

3. รถเค้าหยดฝั่งขวาค่ะ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ข้างหลังนี้ตกแรงๆมีเปียกเบาะหลัง

5. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    รับปั้มไดโว่ไหมครับพี่เอ

6. ของผมไม่รั้วแต่เสียงแย่งกันเข้าเลย555

7. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เอาสายยางออกซิเจนตู้ปลายัด ในยางขอบประตู หายสนิท ทั้งน้ำและเสียงลม :)

8. พุ่งนี้ผมจะวัดฟามยาวเลยทีเดียว

9. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    รถผมรั่วทั้งซ้าย และขวาเลยคับ ตรงกลางอีกตะหาก ( หลังคาผุ ) ^^

10. โธ่ทำเป็นคุยกันนะพี่ๆแค่หยด วันนี้เอาน้ำฉีดรถของผมนี่นะไหลเบาะนี้ชุ่มเลย

11. Pum Earn

Pum Earn Guest

0
    0
    0
    ของผมก้อหยด หยดมันทั้งซ้ายทั้งขวาเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้