เริ่มแล้วนะครับ..... ขอบคุณ หวานนางรมหวานๆ และปูนึ่งสดๆ จากพี่ แจ็ค เรืองศิลป์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 28 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เริ่มแล้วนะครับ..... ขอบคุณ หวานนางรมหวานๆ และปูนึ่งสดๆ จากพี่ แจ็ค เรืองศิลป์ รออยู่นะ ^_^

1. เชิญทุกท่านเลยนะครับ ตอนนี้ น้าแมน นะจ๊ะ กำลังมา และกลุ่มสระบุรีอีก6คัน ^_^ มานพ แซ่โง้ว มาๆๆๆใกล้ๆบ้าน

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เสียดาย ไม่ได้ไปด้วย โอกาสหน้า เจอกันเป๊บ

3. ไว้ รถพร้อม เราไปกัน พี่เอ Apichat Uttrapun เป๊ปซี่ ดีที่สุด

4. คร้าบบบบบ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  6. ไม่เอาแล้วนะ รถ พี่อะ ขายแพงเป๊ปซี่ ดีที่สุด

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    พรุ่งนี้เลยไหม Kritsada Chaeng-aroon ไปลองรถในตัว

8. คงไม่รอดแถว ลำลูกกา แล้ว

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อย่าเชื่อในสิ่งที่ยังไม่ลอง

10. เพลาดัง กักๆๆๆๆๆๆ

11. ดังแค่ตอนเลี้ยว ทางตรงไม่ดังนะ อิอิ

12. พี่ยุท รู้เหมือนเห็น Yuttana Meebubpha

13. เป็นอะไรที่ขับหน้าทุกคันต้องเจอครับ :)

14. ยิ่งถ้าเริ่มซัดตั้งแต่ล้อยังไม่ตรงยิ่งทำให้ดังเร็วมาก

15. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    Yuttana Meebubpha. ไปขันกันไมเดียวไปรับ

16. จะนอนแล้ว พรุ่งนี้ต้องเดินทางแต่เช้า

17. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    พี่ยุทธ. (ขออณุญาติเจ้าของภาพ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้