โล่งดีจุงเบย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    โล่งดีจุงเบย

1. Hoy Zing

Hoy Zing Guest

0
    0
    0
    เอาจนได้เนาะ

2. ขึ้น-ลงสะดวก เบาะจะไม่ขาด ก้านพวงที่แสนรักจะไม่หัก

3. Hoy Zing

0
    0
    0
  4. Hoy Zing

0
    0
    0
  5. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ความสูงเท่าไรครับก้านยกหรือเปล่าครับ

6. ก้านยกนิดนึง อินดี้ตัวนี้ ใส่ไปสูงเหมือนก้านยกอะ

7. ถ้าใส่คอเตี้ยจะพอดี

8. Wanchai Piapiya

0
    0
    0
    ของผมก้านยกเลยต้ิงใส่ตัวนี้ครับไม่งั้นเขี่ยยกเลี้ยวไม่ได้อะ

9. จัดไปเถอะ เข้า ออกสบายใจ

10. Wanchai Piapiya

0
    0
    0
    ยิ้งเจอเบาะแบบนี้ต้อใส่ครับไม่งั้นเขาออกได้คนเดียว

11. รู้และ คอถอดได้ ...แล้วคอพับ ...อ่า

12. เราขึ้นลงเบาะหลังแข็งจะรู้เองว่าเข้าออกยังไง คนไม่รู้นี่ยากมาก ตูดถูเบาะขาด มือรั้งพวงก้านหักใน นี่ประสบการณ์ตรงมาแระ ไม่ค่อยอยากให้ใครเข้าไปนั่ง คนที่ไม่เข้าใจก็บอกหวงรถ ก็ตามนี้อะ เพราะของมันแพง ขาดหักเสียหาย เจ้าของรถก็ชอกช้ำไป

13. Wanchai Piapiya

0
    0
    0
    พี่ถามหน่อยครับโลบาคนโดน ต.ร ปะ แล้วค่าทำเท่าไรครับ

14. หมายถุง รู้และว่าคอถอดได้ ยุ กะใคร แล้ว คอพับ ที่ซื้อมา ไม่ใส่รึ

15. คอพับ มีสุดหล่อตบเอาไปแระ -_-

16. คอถอดก็ใส่นี่ไง -*-

17. ตอนนี้พวงห่างขาเตะเลี้ยว-ปัดหน่วง คืบกว่า ^0^

18. Wanchai Piapiya รถผมโดนเรียกทุกด่านเป็นปกติครับ ผมไม่ได้รื้อเบาะหลัง อะนะ ตรวจเล่มสี แกส เครื่อง เดินวน ถามชื่อเสียงเรียงนาม ก็จบนะครับ ไม่ได้โดนปรับอะไร ผมขับช้าด้วยเลยไม่มีข้อหาความเร็ว อ่อ มีท่อนะครับ ที่ฝากไว้ มันอ้างดัดแปลงสภาพ ผมก็อิงขนส่ง เปลี่ยนเครื่องเปลี่ยนท่อ เข้าตรวจสภาพขนส่งเขาไม่ลงให้ วัดแล้วไม่ดังเกินจนเป็นมลพิษทางเสียง ราคาค่าทำโรบา เริ่มที่ 6000 ร้านรามอินทราเทอโบเมื่อ 5 ปีที่แล้วครับ ในรถผมเป็นของเพื่อนสนิดผมเอง 8-9ปีที่แล้ว 12000 ร้านสิทธิ์ ครับ

19. ถอดพวงมาลัยขึ้นบ้านสบายยยยยยย รถไม่หายด้วยครับ

กว่าจะรู้ว่าถอดยังไง ผมนี่เสี่ยวไปเป็น 10 นาทีครับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้