น้ำใจบนถนนผมมีให้เสมอ แต่เมื่อใหร่ที่ผมโดนเอาเปรียบผมไม่ยอมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำใจบนถนนผมมีให้เสมอ แต่เมื่อใหร่ที่ผมโดนเอาเปรียบผมไม่ยอมครับ เค้าจอดรอไฟแดงกันตามคิวแม่มมุดซ้ายมาจอดกั๊กรถที่จะเลี้ยวซ้ายพอไฟใกล้จะเขียวก็เบียดหัวแถว ผมไม่ยอมครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นๆครับพี่

2. นิสัยเสีย

3. alpha นี้ดังดีจริงๆ

4. รถรั้ววิ่งขวาตลอเตำรวจไม่จับคับ ยากที่จะแก้ำขในจุดนี้ครับผมเจอบ่อย

5. เสียงรอบเพราะจัง..

6. ผมก็เจอบ่อย ผมชิดขวาเพื่อยูเทิรน เขาเข้าคิวรอรถเป็น10คัน มันมาเลนซ้ายแทนที่จะเลี้ยวขวา พอรถว่างหน่อยยูเทิรนมาตัดหน้าผมเลย ผมเลยตีวงขวางหน้าไว้เลย เซ็งเลยเจอแบบนี้

7. การไม่เคารพกฎจราจร(ทุกกฎ..ที่เราสร้างขึ้นเพื่อป้องกันการละเมิดสิทธิ์ผู้อื่น) จะทำให้เกิดการจราจรติดขัดเเละอุบัติเหตุได้เห็นๆ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เจอบ่อยคับพวกขับรถกากๆแบบนี้

9. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    อารมณ์มาเลยละครับเจอคนขับรถแบบนี้ ผมละเจอประจำ พวกมักง่าย

10. ผมเจอบ่อย ยิ่งเวลาที่ขับเอนวีนะครับ ตลอดทุกเอาเปรียบ เห็นเราเล็กหน่อย ผมถึงนิยามรถเอนวีว่า ถึงเป็นมดก็เป็นมดตัวเล็กที่กัดเจ็บ

11. พวกสันดานหมาขับรถชอบเบียดเอาเปรียบชาวบ้านครับผม

ไอ่พวกนี้ต้องจัดงามๆสักดอกคับเอาให้หงอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้