เงินน้อย รถยนต์ก็ขับรถมือสอง มอไซก็มือสอง ก็ต้องดูแลกันไป ตามมีตามเกิด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เงินน้อย รถยนต์ก็ขับรถมือสอง มอไซก็มือสอง ก็ต้องดูแลกันไป ตามมีตามเกิด ไม่ได้หายไปไหนนะครับ สมาชิกท่านใดมีปัญหาเรื่องรถ สอบถามปรึกษาได้ครับ หลักสี่ ดอนเมือง รังสิต ยินดีให้คำแนะนำ และช่วยเหลือครับ

1. แหม...เสี่ยกี้ก็พูดเกินไป๊ ^_^

2. ปัญหาหลัก ๆ ก็ไม่ค่อยจะมีตังค์เติมแก๊สเติมน้ำมันนี่แหละคร๊าบบบ >_p>

3. จริงๆครับพี่แปบ

4. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    จับไมมาใส่nvคงดูแปลกดีอิอิ

5. น้ำมันไม่มีถังให้เติมอะซิครับพี่ยุท ^_^

6. วัดรอบมอไซของรถอะไรครับพี่กี้

7. ก๊อป koso ครับ พี่แปบ

8. เท่าไหร่หรอคับ

9. เงิบบบบบบ

10. งานแท้koso จับไม่ไหว 8500 T_T

11. เค้าก็อยู่นะ

12. สงสัยไมล์โคโซ่เนี่ยละครับ

คิดถึงป๋า Buem NV จุงเบย ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้