พี่ๆเปลี่ยนน้ำมันเครื่องทุกกี่เดือนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กว่าจะบอก เธอว่ารัก, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆเปลี่ยนน้ำมันเครื่องทุกกี่เดือนครับ

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    10000โลครับพี่

2. ผมก็งงๆ ไปถ่ายบางอู่บอกห้าพันโล บางอู่บอกหมื่นโล ตกลงมันเท่าใหร่กันแน่ วาโวลีน แกลลอนสีแดง

3. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ที่ข้างแกลลอนมีอยุ่รรับ

4. หมื่นโลครับ น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100%

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ดูที่น้ำมันเครื่องคับ มี5000 7000 10000 โล เลือกใช้ตามกำลังเรา

6. ตัวนี้ครับ ตกลงมันกี่กิโลกันแน่

7. ไม่มีบอกว่าเท่าใหร่

8. ขอบคุณครับ น้ำมันเครื่องถ่ายออกมาแล้วเหลือน้อยมาก เปลี่ยนแล้วเครื่องวิ่งดีกว่าเดิมมากครับ

9. ตัวนี้เป็นกึ่งสังเคราห์ควรใช้ที่ 5000 กิโลเมตร

10. Nueng Nueng

0
    0
    0
    5000แบบพี่ยุทธว่าครับแต่วิ่งเกินก้ออย่าเกิน7000จะไม่ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้