อยากเปลี่ยนรองเท้าให้น้องชาย แต่คู่หลังเป็นล้อผ่า มันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Infinity, 25 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยนรองเท้าให้น้องชาย แต่คู่หลังเป็นล้อผ่า มันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ ถามพี่ๆเผื่อใครมีประสบการณ์เรื่องล้อผ่า

2. เติมลมแขงๆไว้

3. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    ผมใช้อยู่นะครับ ก็ยังไม่มีปัญหาอะไร ตามที่พี่จำรัสบอกเลยครับเติมแข็งๆไว้

4. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ล้อผ่าคืออะไรครับ

5. Iam Infinity

0
    0
    0
    จัดมาแล้วอีกสองวันได้ไม่รู้จะสวยป่าวของมาแล้วจะใส่ให้พี่ๆชมนะครับ

6. ผ่ากี่นิ้วครัย

7. Iam Infinity

0
    0
    0
    หน้าเดิมแปด หลังผ่าสิบนิ้วครับ

8. เท่ากันกับของ KObdet Jantanaป่าว น8ล10

9. กำลังสวยเลย

10. Iam Infinity

0
    0
    0
    ของพี่ละครับ พี่ จำรัส หน้าหลังเท่าไรครับ

11. น8ล9 ออ๊ฟ 0ครับ

12. KObdet Jantana

0
    0
    0
    ล้อผ่าคือเอาล้อที่เราต้องการขยายอ๊อฟเซ็ตหรือความกว้างของแม็ก เอามาผ่าตรงขอบออกแล้วหาแม็กที่อ๊อฟลึกๆ ส่วนมากเป็นแม็กรถกระบะ อ๊อฟโรด มาประกบกันแล้วเชื่อมรอบ ประมาณนี้ครับพี่ Thaillnj Nueng

13. KObdet Jantana

0
    0
    0
    อันนี้ล้อหลังรถผม

14. ชุดนี้ผมก็เล็งเหมือนกันครับหลัง10นิ้ว

15. Iam Infinity

0
    0
    0
    ผมขอละกันรถพี่หล่อแล้วผมอยากหล่อบ้าง อิอิ

16. หมั่นเช็คลมยางคับ แข็งๆไว้ อ่อนเมื่อไหร่ หลุดเมื่อนั้น

17. Iam Infinity

0
    0
    0
    หลุดเลยหรอท่าน. มู๋อ๊วน

ล้อกว้างๆ ลมอ่อนๆ หลุดแน่นอนนนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้