(ซ่อมเสร็จแล้วครับ ขอบคุณคลับนี้อบอุ่นมากๆครับ) พี่ๆท่านใดอยู่แถวปักธงชัยบ้างครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บ้านคอม เซอร์วิส, 17 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    (ซ่อมเสร็จแล้วครับ ขอบคุณคลับนี้อบอุ่นมากๆครับ) พี่ๆท่านใดอยู่แถวปักธงชัยบ้างครับ รบกวนมาลากน้องเขียวหวานไปอู่หน่อย น่าจะลูกปืนมูเล่หน้าเครื่องแตก น้ำมันเครื่องกระจาย

1. 087-5501610 จูนครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  3. ได้คุณกอ Kor'z indyska ติดต่ออู่เดวรถมาลากให้ครับ ขอบคุณมากครับ

4. ขอบคุณพี่ Apichat Uttrapun มากๆครับพี่

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เครื่องไม่ถึงกับน็อคดับนะคับ

6. ไม่น็อคครับ วิ่งได้ปกติ ได้ยินเสียงเลยจอดก่อน ความร้อนปกติครับ

7. ตัวผมเองไม่ได้ไปนะครับ อยู่เครียงานที่อู่ แต่ช่างใหญ่กับเจ้าของอู่ไปแล้วครับรับแล้วนะครับ

8. กะลังเดินทางไปอู่ละครับ

9. รอดละเขียวหวาน รอลุ้นว่าอะไรจะพัง

10. ฝากเขียวหวานนอนโคราชก่อนนะครับ อาทิตย์หน้าเจอกันKOr'z Indyska ขอบคุณมากครับ

11. สาเหตุครับ สะพานโซ่ราวลิ้นสึก โซ่จึงสบัดมาโดนตัวเครื่องครับ โชคดีที่โดนโซ่กินไปแค่นิดเดียว ^^ กำลังฝาสูบออกแล้วครับ

12. หายไวๆนะครับ

13. ขาดอะไหล่ตัวใหนแจ้งเลยครับ

14. ล่าสุดช่างแจ้งว่าฝาหน้าโดนโช่กัดเปนรูเลย 555 งานงอก

15. แตกเลยสิครับงานนี้

16. เหมือนพี่ที่ไปนอคยุพิทโลกเลย

17. ใช่เลยคับที่เดียวกันแป๊ะเลย

18. จบงานแล้วครับ งานดีซ่อมไวทันใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด วันศุกร์นี้รับกลับบ้านครับ

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้