เสาร์-อาทิตย์นี้จะพาเจ้าเต่าทองไปเที่ยวทะเลจันทบุรี ท่านใดอยู่แถวนั้นแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ท๊อปไง จำได้ป่าว, 24 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เสาร์-อาทิตย์นี้จะพาเจ้าเต่าทองไปเที่ยวทะเลจันทบุรี ท่านใดอยู่แถวนั้นแนะนำหน่อยคับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เป๊ปซี่ ดีที่สุด Yuttana Meebubpha

2. หาดเจ้าหลาว อ.ท่าใหม่ ครับ หรือเนินนางพญา ชายหาดแหลมสิงห์ ประมานนี้ครับ

3. พี่จำรัส เหล่าพล มาเสาร์นี้รึป่าวคับ

4. พี่อยุ่แถวนั้นมั้ยคับ

5. ใช่ๆ พร้อมพักพวกในคลับอีก 3-4คันครับ พี่เอไปด้วยกันป่าว พี่แมนให้มาชวนไปด้วย

6. ผมอยู่ อ.ขลุง ครับ ไม่ไกลจากน้ำตกพลิ้ว

7. แสดงว่ามีไปหลายคันใช่มั้ยคับ ดีเลยจะได้ไปเจอกัน อิอิ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เสานี้หรอ

9. ผมไปวันเสาร์กลับอาทิตย์คับ

10. พี่เอมาๆๆๆ

11. เสาร์เยนพวกผมออกเดินทาง จุดหมายบ้านพี่เป๊ป เลย น้าแมนไม่ว่าง พี่ยุทธผมยังไม่ทักไป ไม่รู้ว่างป่าว นัดเจอกัน จุดพักมอเตอร์เวย์ บางประกง

12. จันทบุรีอยู่ในกลุ่มนี้หลายคันครับ ถ้าไม่นับน้าแมนกับพี่ยุทธ แต่ไม่รู้เค้าจะมีใจรึป่าว ^_^

13. เอาตามสะดวกคับ เจอกันทักได้คับ

14. 0984836169 เบอร์ผมครับ ยินดีต้อนรับครับ

15. ไปด้วยคับ มีค่าใช่จ่ายไรมั้งคับ

16. ค่ากิน ค่าที่พัก แค่นี้ครับ ^_^

17. เด๊วตามไป

18. ใครใช้ล้อเดิมผมมีฝาครอบไปให้นะคับ

19. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มีคนต้องการอยู่คับ เขาตามหามานานแล้วคับ

20. ผมมี 3 อันคับมาเอาเลยคับ อิอิ

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    Little Hippopo Sharpei ขาดอีกกี่อันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้