ขอฝากกระทู้ งานศพ หน่อย คับ พี่น้อง Si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Milchan11, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    งาน ศพ นี้เป็นของ พ่อ น้องนิค คับ แห่ง Club Si คับพี่น้อง พะเอิ้น ว่า น้องเค้าไม่ว่าง ไม่มีเวลามา โพส เพราะว่าอยู่ในงาน และ ต้องตามโทรหาญาติพี่น้อง ของทางน้องนิค เค้าคับ ฝากกระผม ซึ่งเป็น พี่ใน Club Si ด้วย อีกคนนึง ซึ่งบ้านน้องเค้า อยุ่หลัง office ผมเอง จึงมาช่วย โพส แทนน้องเค้า คับ มีการจัดฟังงาน ตั้งแต่วันที่ 20-25 มี.ค.2551 และเผาจริงในวันที่พุธที่ 26 มี.ค.2551 นี้ ณ วัดในเมืองทองธานี แถว ม.สุโขทัยธรรมธิราช เวลาสวด(ประมาณ 18:30-19:00) ของทุกวัน จึงเรียนเชิญ เพื่อนๆ ภายใน Club Si รึ เพื่อนๆทีอยากมาร่วมงาน ด้วย ก็เชิญได้เลย คับ น้องเค้า ว่าไม่มีปัญหา เลยฝากมาเชิญ ณ ที่นี้ ด้วย รึ
    มีข้อสงสัยอะไร ก็โทร ติดต่อกลับได้ที่ เบอร์ ของน้องนิค ได้เลย คับ (081-837-5221)
    -
    และเย็น วันนี้ 21-3-08 ใครว่าง ก็ เชิญได้เลย คับ เวลาสวด(ประมาณ 19:00)เชิญ เพื่อนๆที่อยู่แถว เมืองทองธานี ด้วย คับ ว่างวันนี้ เชิญ คับ
    -
    ปล.น้องเค้าอาจจะไม่ค่อย รับ โทรศัพท์ เพราะ ว่าอยู่ในงาน อาจจะ ยุ่ง อยุ่ คับ (เรืองทั้งหมด เป็น เรื่องจริง ทุกประการ เพราะ กระผมได้ไปงานมาแล้ว)
    :cry: :cry: :cry:

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เสียใจแทนด้วยนะคับ

3. Milchan11

799
    6
    0
    รบกวนขอ UP คับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เสียใจด้วยครับ นิค จะหาเวลาไปนะครับ

5. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...ว่าแต่ใครจะไปกันวันไหนบ้างอ่ะครับ
    จะได้มีเพื่อนหน่อย

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เสียใจด้วยครับ

8. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ขอบคุณครับ

พอดีว่าท่านจากไปแบบกระทันหันมากๆเลยครับ เลยไม่มีเวลามาลงบอกในกระทู้เลยครับ

9. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

10. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0

12. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0

13. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ใครทราบชื่อวัดและศาลาเท่าไรรบกวนบอกด้วยนะ !!!!!

14. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0

15. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ [

16. Milchan11

799
    6
    0
    -
    จะมางานเ เมือไร อะ ท่าน ผม ว่าจะไปวันนี้ สวดวัน สุดท้าย ว่าง ก็โทรหา ผม ละกัน ท่าน:):)

17. Milchan11

799
    6
    0
    วันนี้ จะ มี ใครไปงาน ศพ พ่อน้อง นิค มั่งไหม คับ เพื่อนๆ Si วันนี้ผม ว่าจะไป คับ เริ่มสวด ประมาณ 1 ทุ๋ม คับ ณ วัดผาสุก มณีจักร ตรงข้ามกับ ไก่ย่างนิตยา :) :) :)

18. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอเเสดงความเสียใจแทนด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้