รถผมแร็งป่าวครับ ดูรอบเครื่องสิ555 วิ่งจาก ชุมแพ มาเพรชบูรณ์ ค้างเลย เดี๋ยวยาว อ.ต ต่อครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Topjing Pokom, 21 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    รถผมแร็งป่าวครับ ดูรอบเครื่องสิ555 วิ่งจาก ชุมแพ มาเพรชบูรณ์ ค้างเลย เดี๋ยวยาว อ.ต ต่อครับ

2. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ใช่ครับถ้าไม่มีดิจิตอลผมเผาทิ้งละ

3. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ดิจิตอลขึ้น3000รอบ เข็มขึ้น7000รอบ555

4. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ไม่ลากไม่ได้ดิครับ ขึ้นเขาไม่ไหวครับ555

5. ต่อสายวัดรอบใหม่ครับที่แรกของผมก็เป็นตอนนี้ปกติแล้ว

6. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ครับจะลองดู

7. ใช้ R ค่อมครับ นิ่งเลย ผมต่อมาหลายคันแล้ว

8. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ค่อมตรงไหนครับพี่

9. อินบลอคเลยครับ

10. อาทิตย์หน้ามาเลยมีของให้

11. วันนี้จัดให้พี่ ฅน กำแพงเพชร เรียบร้อยแล้วครับ

คอนเฟอม์คับของแกดีจริงๆ ช่างอื่นทำไม่ได้แต่พี่แกทำได้2 คำคับ สุดยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้