น้ำมันลงข่วงนี้จัดครึ่งถังเลย 95ธรรมดา เอาไว้แรงไล่รถม่วง *ปกติ เติมแค่ขีดแรก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kroekkai Phosri, 22 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    น้ำมันลงข่วงนี้จัดครึ่งถังเลย 95ธรรมดา เอาไว้แรงไล่รถม่วง *ปกติ เติมแค่ขีดแรก

2. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
  3. Wutt We

Wutt We Guest

0
    0
    0
    เติมแบบนี้ ตาม่วงก็ตามไม่ทันหรอก จิงๆ เชื่อดิ่ 555

4. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    รถผมไม่ค่อยได้วิ่งครับเติมไว้งั้นแหละ วิ่งวันอาทิตย์วันเดียว

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เติม 500 รถผมวิ่งได้เปนเดือน ^_^

6. เหมือนกันเลยพี่ดิวผมสามเดือนกว่าแล้วเนี้ย ประหยัดมาก

7. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    แค่ติดเครื่อง ชิมิ ^_^

8. Tomorn Pukesorn

Tomorn Pukesorn Guest

0
    0
    0
    โทษนะครับ ไฟสีแดงสี่เหลี่ยมมุมล่าง ซ้ายคือไฟอะไรครับ

9. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ไฟแอร์แบ็คครับ ไม่ได้เอาออก

10. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ผมห้าร้อยถ้าไม่ซัดก้อยู่ได้หลายเดือนครับ เาไว้แค่ติดเครื่องกับซัดเวลาคึกๆนอกนั้นก้ใช้แก๊สปกติ ยังไงๆก็ถูกกว่าน้ำมันอยู่ดี 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้