แวะมา....Nituch Den Nounpunyong

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 22 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แวะมา....Nituch Den Nounpunyong

1. จะให้ตัวเล็กล้างให้อีกคันกลัวกลับไม่ทัน เล่นล้างที่เดิมเปน10 นาที 55

2. 5555...สาหนุกเคัาแหล่ะ..

3. กำลังจะหาเวลาว่าง เดินทางไป กราบไหว้พระพุทธชินราช ชี้แนะด้วยครับ

4. ออกรถมาที่แรกที่ผมไป ก้คือที่นี่แร่ะ กราบพระพุทธชินราช ตามที่เคยตั้งใจ ว่าสักวันมีรถยนต์ แล้วจะไปเปนแห่งแรก ครานี้อยากไปอิกเปนหนสอง

5. มาเลยคับยินดีสุดๆ...มาวันไหนแจ้งด้วยนะคับจะได้รวมพล..083-958-3882 เทพคับ

6. พิษณุโลกยินดีต้อนรับคับ...

7. ตาคนที่ยืนข้างๆ คุณเทพ ไม่ให้เบอร์มั่งหราาา ^_^

8. อารายครับ ลุงเบียร์

9. น่าน ไง กี่ กม.

10. วันนี้ 700 กม. คับ น่าน-กรุงเทพ ...พึ่งมาเลย

11. น่าน --> กทม. แต่มาถึงเลย งง :p ไปละ ฟิ้วววววววววววว....

12. 700 น่าน กทม. พอจบจากนั้น ก้ไปต่อที่ จว. เลย

13. อ่อ ๆๆๆ เข้าใจละ

14. อ้าววว ใช่ป่าวมะรุ้นะ

15. งั้นตอนนี้พี่เด่นอยู่ เลย

เอาไงแน่..ตกลงตอนเย็นไป กทม. หรือ ไป เลย อ่ะเด่นNituch Den Nounpunyong

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้