วันนี้ไปทริป วิ่งส่งอะไหล่ ไม่ได้ไปด้วย nv. แต่ไปด้วย วิง ขอบคุณ พี่ดิว พี่นัท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 22 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ไปทริป วิ่งส่งอะไหล่ ไม่ได้ไปด้วย nv. แต่ไปด้วย วิง ขอบคุณ พี่ดิว พี่นัท และพี่แจ้ค ด้วยครับ กับอาหารกลางวัน ครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ออกปล้นรึคับ

2. ผมกินข้าววัด ไม่ต้องถึงกะปล้น แค่นี้ก้สุขใจ

3. แต่วันนี้ได้กินก๋วยเตี๋ยว ริมสระ

4. ผมกลับมาอีกที หายหมดแล้ว 555ขอโทษพี่ๆ ด้วยครับ

5. ตัวเล็ก กวน ครับ ไม่ได้อยู่กับพวกพี่ครับ

6. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    เก็บเงินรายวันชัวร์

7. คันนี้ NV ตามไม่ทัน (ในเมือง)

8. นอกเมืองก้ไม่ทัน ผมนำไปก่อนสองวัน

9. ว้าว ฮอนด้าพิง

10. ขี่มาจันทบุรีจะหมดค่าน้ำมันเท่าใหร่?

11. ก้ไม่รุ้สินะ แต่น่าจะไม่เยอะ แค่สูบเดียว ลองมั้ยร่ะ แต่คงเพลียแย่

12. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เจ้าตัวเล็กของคุณ จำรัส เหล่าพล น่ารักมาก :)

13. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ขี่ไปจันท ค่าน้ำมันคงพอๆกะค่าแก๊สรถผม ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้