ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย aun99999, 27 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun99999

aun99999 Guest

0
    0
    0
    คือผมต้องการจะซื้อ garand wagon อยากจะถามว่าน่าใช้ไหมมีอะไรที่ต้องดูเป็นพิเศษเวลาเลือกซื้อ อะไหล่ต่างๆแพงไหมจุกจิกไหม ซื้อมาใช้ในครอบครัวครับ กะว่าจะมาติดแก๊ซด้วย เครื่องเบนซินตัวนี้ทนไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตัวนี้ก็ ok. ทุกอย่างน่ะครับ ออฟชั่นก็เยอะผมยังอยากได้เลยครับ เครื่องก็ไม่จุกจิกครับ อะไหล่มีขายในบ้านเราเยอะครับ ติดแก็ซก็จะได้อยู่ประมาณ 1.50บ./โลน่ะครับ ตัวเครื่องก้ทนดีครับ กำละงก่ะลังดี ส่วนตัวรถนั้นก็ดูทั่วๆไปอ่ะครับ อย่าให้มีชนหนักอ่ะครับ งานสีเรียบร้อย ภายในโอเค ที่เหลือก็อยู่ที่ผู้ซื้อแล้วอ่ะครับ

ขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆน่ะครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ตามนายเมย์เลย ซื้อเส็ดแล้ว มาบอกกล่าวหรือลงรูปให้ชมบ้างน่ะคับ

4. ZhugeLiang

ZhugeLiang New Member Member

14
    0
    0
    ติดแก๊สได้ครับลองไปดูที่ http://ngv.gasthai.com/boardngv/Question.asp?ID=A3565
    จับมาเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้