ถามผู้รู้หน่อยอ่ะคับ รถผมมีปัญหาแล้วอ่ะ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย joyjee, 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joyjee

joyjee New Member Member

6
    0
    0
    :cry:ตอนเช้ารถผมสตาร์ติดยากอ่ะคับพอติดแล้วมันก้อดับอ่ะคับต้องเหญียบคันเร่งเอาไว้อ่ะคับ อยากทราบอ่ะคับว่าเปงเพราะตัวไรอ่ะคับผมจะแก้ไขอย่างไรอ่ะคับ เพื่อนๆๆในคลับช่วยบอกหน่อยอ่ะคับ

2. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    ไปกันตอนไหนอ่ะแล้วรวมตัวกันที่ไหนกี่โมง

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    แอร์โฟร์ไปแล้วหรือป่าวคับหรือไม่ก็มอเตอร์เดินเบาผมไม่แน่ใจเหมือนกันรอผู้อื่นมาตอบอีกทีคับ

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ใช้น้ำมันอะไรครับ ถ้าใช้แก๊สโซฮอล์นานแล้วก็เช็คปั๊มติ๊ก พวกมอเตอร์ต่างๆ ว่าปกติไหม

5. Mc

Mc New Member Member

46
    0
    0
    มีหลายสาเหตุครับ มันกว้างไป อย่างที่พี่หมู ญ ตรึมบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้