1500cc ขับหน้า ออโต้ อยาก burn ทำงัยดีครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Kazza, 21 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ต้องติดอุปกรณ์อะไรรึปล่าวอะคับ อยากแรดกะเค้าบ้าง หุหุ

2. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    แนะนำว่า"อย่า"ครับ เกียร์ออโต้อย่างที่คุณใช้ ไม่ได้ถูกออกแบบมารับงานหนักแบบนี้

3. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    แง่วววว ขอบคุณคับ

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ดึงเบรค มือ แน่น ๆ

เข้าเกียร์ N เร่งเครื่องไว้ที่แรงบิดสูงสุด ของรถคุน

ไส่เกียร์ D คุมพวงมาลัย

ปล. ระวัง เกียร์ พังไวนะครับ

5. ST 182_GTR

ST 182_GTR New Member Member

10
    0
    0
    อย่าไปทำครับพังแน่นอน ไม่กี่ทีเกียร์ก็ไปแล้ว ต้องลองคิดดูว่าทำเพื่ออะไร พังแล้วคุ้มไหม ถ้ารู้ผลลัพท์ที่ออกมาแล้ว ยังอยากลอง ก็ตามสบายครับ หุหหุ

6. อย่านะเราพังไปแล้ว

7. top41

top41 New Member Member

8
    0
    0
    โหดจังอะ

8. fujiboyz

fujiboyz New Member Member

3
    0
    0
    อยากรุคัฟ

9. มันทำไม่ได้หรอกครับ รถผมก้อเกียร์ออโต้เหมือนกัน ตอนแรกผมยังอยากทำบ้างเลย แต่คิดไปคิดมารถเรามันไม่ใช่รถประเภทนั้นนี่หว่า เกียร์ก้อออโต้ทำไม่ได้อยู่แล้ว ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดาแล้วขับหลังด้วยล่ะก้อจะทำให้ดูเลยครับ555+

10. อย่าเลยครับ....ไม่สมควรจะทำเป็นอย่างยิ่ง

11. ถูกต้องครับ

12. เป็นไงล่ะ บอกไปแล้ว

13. ต้องบอกว่า.....อย่าริครับ..ถึงจะถูก

14. ใช่ๆ มันไม่มีประโยชน์หรอก พังไปไม่คุ้มกัน

15. ไม่โหดหรอกแค่อ๊วก.....ซ่อมเกียร์ออโต้มันแพงมากนะ แทบอ๊วกเลย55+

16. อืมมม....รู้แล้วก้อดี

17. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    อย่าไปทำมันเลย ถ้าอยากซ่อมเกียร์ก็เบรินไปเลย.......

18. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    ไม่เห็นยากเลยนี่ครับ คุณก็ต้องไปสั่งทำเกียร์แบบพิเศษจากนอกเข้ามา แล้วทีนี้จะทำไรก็ทำไปเหอะเพราะมันใช้งานจริงไม่ได้เอาไว้แข่งควอเตอร์ไมล์ได้อย่างเดียว อิอิ

19. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เบรินเพื่อ ? ยางฟรี ? แรงม้าระดับเทพ ? ยางไม่ร้อนแล้วมันฟรีทิ้ง ?

20. Vaabๆ

Vaabๆ Guest

0
    0
    0
    ทำมาหลายแล้วคับ ไม่เห็นจาพัง แต่ถ้าบ่อยเกินก้อพังชัวอยู่แล้วคับ ส่วนวิธีก้อ แล้วแต่ว่ามันตัดรอบมั้ย
    ถ้าไม่ตัดก้อ เข้า N อย่างว่าแล้วเร่งรอรอบ เข้า D แต่ถ้ามานตัด ก้อ เร่งรอรอบ ปล่อยเร่ง เข้า D แล้วเร่งอัดไปอีกทีคับ แต่ในช่วงปล่อยแล้วเหยียบอีกรอบเนี่ย ชิงเกียร์ดีๆแล้วกันคับชิงได้จังหวะก้อเอี๊ยดดด.....

21. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    พัง พัง พัง :D

22. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    อย่าเลยนะครับ..ได้ไม่คุ้มเสีย

23. Slowmotion no.05

Slowmotion no.05 New Member Member

24
    0
    0
    อย่าเบรินเลยครับรถไม่ได้ใช้แข่งไม่จำเป็นคับพี่น้อง......แค่ออกเต็มก็พอแล้วคับผม

24. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    อันนี้เห็นทันตา

25. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    ปล. ระวัง เกียร์ พังไวนะครับ

26. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    พังแน่ครับ

แต่ถ้าจะทำจริงๆก็เอาจัดไป

ดึงเบรคมือครับ ดึงให้สุดนะ

เอาน้ำราดยาง

พยายามหาพื้นที่เป็นลาดยางนะครับ

เข้าเกียร์ N เร่งซัก 4 พันรอบ กระชาก d เลย

ได้แน่นอน

ถ้าเป็นเครื่อง 2 พัน ไม่ต้องกระชากก็ได้

กดเลยที่เกียร์ L ได้แน่นอน

ปล. รอหลังฝนตก ถนนเปียกๆ แล้วไปหลัง รร.สยามสิจ๊ะ

เบิร์นซะ แล้วท่านจะได้เห็น ไก่รมควัน อิอิอิ

เคยมาแล้ว แม่งวิ่งกระเจิง

27. Slowmotion no.05

Slowmotion no.05 New Member Member

24
    0
    0
    เพิ่มเติมคับถ้าอย่างงี้เอาซันไลล้างจานมาทาล้อเลยคับติดแน่นอนพี่น้อง

28. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

ลื่นปรื๊ด ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้