++++++ ช่วย ที ครับ ++++++

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Fool again, 30 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    คือ ไอ้ ตัว นี้ มัน อยู่ ได้ เบาะ หลัง ตรง ถัง น้ำ มัน ใต้ เบาะ หลัง อะ ครับ ของ มัน ฟัง คือ อยาก ทราบ รา คา มือ 1 มือ 2 ราคา มัน เท่า ไร ครับ:cool::cool::cool:

2. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    มันเปนพลาสติกใช่มั้ยครับ ตอนนั้นเคยซื้อ มัน พันนิดๆอ่ะครับ ไมแน่ใจนะครับ

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ฝั่งนี้เป็นลูกลอย ฝั่งซ้าย เชียงกง 1000 บาทครับ สวยๆ เปลี่ยนไม่ยากทำเองก็ได้

4. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ขอบ คุง ครับ ไป ชื้อ ที่ เชียง กง บาง นา มา แว้ว ครับ 900บาท รับ ประ กัน สาม วัน ครับ เดว พรุ่ง นี้ ก้อ ได้ ขับ แล้ว ครับ ขอบ คุง สำหรับ ทุก ความ คิด เห็น ครับ ผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้