แจกอะไหล่คูเป้ฟรีครับ (มีของมาใหม่จ้า)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย <โกโก้_ศิษย์_กระต่าย>, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    1. กัดสาดคูเป้ พ่นสีดำเงามาแล้ว เหมือนของใหม่ครับ กิ๊บครบๆ
    2. ตู้แอร์หรือคอยล์เย็น ที่มันอยู่ในรถ ของในไทย แต่ใหม่โครต

ใครต้องการแจ้งความจำนงมาได้เลยครับ
    แต่มีข้อแม้ว่าห้ามนำไปขายต่อนะครับ :cool::cool:

แก้ไขล่าสุด: 29 มีนาคม 2008
  1. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    อะไรจะใจดีขนาดนั้น...ขอกันสาดละกันค๊าบบ

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

หง่ะ...ใจตรงกัน แต่มาช้าไป :cry:

ขอบคุณในความมีน้ำใจมาก ๆ คับคุณโก้ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2008
  3. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ผมขอด้วย กันสาด มีอีกไหม ท่าน
    -
    รึจะเอา ตู้ แอร์ ดีน่ะ เราใหม่ กิ๊บเลย ปะ ท่าน อยากเห็น รูป อะ ถ่ายมา show หน่อย ทั่ง กันสาด และ ตู้ แอร์
    เพื่อ ใหม่กิ๊บ จะได้ ขอเปลียน ตู้แอร์ ใหม่ อ่ะ ท่าน

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ดีใจจังครับ เอ้ย ใจดีจังครับ

5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ใจดีจริงๆ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใจดีจริงๆครับพี่ ขอให้รถแรงยิ่งๆขึ้นไปครับ
    ขอนิดนึงครับ คนที่อยากได้ของไปขอให้จำเป็นต้องใช้จริงๆครับ อย่าแบบเอาไปเก็บสำรองไว้ ประมาณนี้อ่ะครับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอแคม Toda ได้ไหมครับ เพ่:D:D

8. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    รอพี่เค้าหน่อย เดี๋ยวก้อเปลี่ยนสเตปแล้ว

9. พี่โก้ ขอตู้แอร์ได้ป่าวครับ ถ้ายังไม่มีใครจอง ฝากไว้ที่อู่พี่นุ่นก็ได้ เด๋วเต้เข้าไปเอาเองครับ

10. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ผมขอฝากระโปรงกะลิ้นหน้าได้ป่าว 555+

11. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    T_T เพิ่งซื้อของใหม่ไปวันนี้เลยครับ สด ๆ ร้อนๆ

12. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ช้าไปเหมือนกัน อยากได้กันสาดเช่นกันเสียด้ายมาก

13. ได้ครับเต้ เดี๋ยววันนี้เอาเข้าไปทิ้ง ไว้ให้ที่อู่:)

ว่าแต่ตกลงใครจะเอากันสาดครับ

14. ICKY

204
    6
    0
    ผมอาวววค๊าบบ...:eek:
    ยิงมาก้อได้นะ...086 3454056

15. ขอบคุณมากครับพีโก้ ตอนนี้ผมอยู่ระยอง กลับ กทม แล้วจะแวะไปสอยนะครับ

16. เดี๋ยวผมเก็บกันสาดให้ละกันครับ
    หรือมาเอาเลยก้อได้ ผมอยู่แถวแม็คโคร ศรีนครินทร์

17. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    เสียดายจัง มาไม่ทัน กันสาด:cry:

ใจดีจิงๆคับพี่โก้

18. ICKY

204
    6
    0
    อาจจะแวะไปเอาเลยครับ...ขอเบอร์ติดต่อหน่อยค๊าบเพ่ :rolleyes:

19. 086-5655567 โก้ครับ

20. ICKY

204
    6
    0
    ได้ของแล้ว ขอบคุณมากเลยครับพี่โก้...รูปหล่อแถมใจดี *-*

21. ผมสิเกรงใจแย่เลย อุตสาห์ซื้อผลไม้มาฝากทั้งแอปเปิ้ล ชมพู่ สตรอเบอรี่
    ขอบคุณมากๆครับ เขิลแย่เลย อิๆ :p:p:p

22. tamako

3,038
    88
    0
    จริงครับ หนึ่งน่ารักมากๆ ผมยังได้ ช้อคโกแลต ด้วยละ อิอิ

23. ICKY

204
    6
    0
    น้ำใจตอบแทนเล็กน้อยครับ...เทียบไม่ได้กับน้ำใจของทั้ง 2 ท่านหรอกครับ:cool:

อันที่จิงแอบเอาไปขายต่อได้กำไรบานนนนน.....555 อ่ะ ล้อเล่งงงงง :D

24. Mu_Coupe

623
    4
    0

ขอแบ่งปันน้ำใจ ด้วยทวิสเตอร์ซักคู่ได้มั๊ยครับ :D

25. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    อยากได้ เหมือนกันครับ

26. ICKY

204
    6
    0
    เอ่อ...คุงครูสอนว่า น้ำใจให้มีแต่พองาม...ถ้ามีมากจะไม่มีแหลก (แดก) :eek:

27. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คุณพี่โก้ คุณพี่ต่าย จ๋า อยากทานอะไรอร่อยๆอีกไหมคะ

เดี๋ยวน้องวาจะเอาไปฝาก อิอิ เผื่อได้เครื่องฝาแดงติดมือกลับบ้าน ฮาๆๆๆ:D

ปล. ขอขอบคุณ น้ำใจ ของพี่ๆ แทนทุกๆคน อีกครั้งนะคะ

28. Mu_Coupe

623
    4
    0

คมกริบ :D

29. tamako

3,038
    88
    0
    :D เครื่องฝาแดงมีอยู่ที่บ้านเราน่ะ อิอิ พี่โก้ ไม่มี :D อยากกิน หมูย่างอ่ะ วา :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้