ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nokito, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    คือว่าวันศุกร์นี้จะไปรับ SI สีแดงมาแล้ว ตื่นเต้นมากเลย
    ขอฝากเนื้อฝากตัวเข้าคลับด้วยคนนะครับ

อ้อ จากที่แอบเข้ามาอ่านสองสามวัน ไม่เห็น SI สีแดงสักคนเลย -___-'

ไม่ทราบว่าพอจะมีรูป SI สีแดงมาให้ชมบ้างป่าวครับ?

หรือว่าสีแดงนี่เค้าไม่นิยมกัน?:(

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D

นี่ครับสีแดง เอามาให้ชมว่ามันงามมิใช่น้อยเลยนะเนี่ย :)

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ได้แล้วอย่าลืมเอามาโชว์มั้งครับ

4. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ถ้าดูแลดีๆ ก้อสวยทุกสีล่ะครับ..ยินดีต้อนรับครับ

5. Nokito

175
    1
    0
    ขอบคุณครับ

6. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    สีแดงอย่าลืมขัดให้เงาวับเลยนะครับ รถคูเป้สวยอยู่แล้วรับรองเด่นมองเห็นสะดุดตาครับ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สีแดงหายากครับ สวย
    ยินดีต้อนรับครับ

8. Nokito

175
    1
    0
    ครับ จริงๆก่อนหน้านี้ใช้ EK ครับ แต่ทนไม่ไหว อยากได้ SI เหลือเกิน :p

9. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สีแดงรึ.....ป๋าตั้มมีเพื่อนแล้ววว ว ว ว ว :D:D:D

ยินดีต้อนรับนะครับ

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

.........ยินดีต้อนรับเช่นกันคะ.........

อย่าลืมเข้าไปตอบกระทู้เหล่านี้นะคะ เริ่มจาก.....

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=323302&page=3 >>> สมุดวันเกิด

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=1175&page=4 >>> สมุดโทรศัพท์

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=309462 >>> มารู้จักคลับ Si กัน

วันนี้ วันศุกร์ แล้ว ได้รถแล้วสิคะ รู้น่าว่าตอนเห็น ต้องอด อมยิ้ม ไม่ได้แน่ๆ ก็มันสวยนิเนอะ:D

11. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    วันศุกร์แล้วพี่น้องค๊าบบบ

ได้รถแล้วถ่ายรูปมาให้ชมกันมั่งเน่อ...

12. ดีครับ

13. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

มีแดงต่อ

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    นี่มันรถในฝันผมเลยนะเนี่ย:D:D

15. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    แม็ก เหมือนรถพี่ก็อฟเลย

16. Nokito

175
    1
    0
    ได้รับรถมาแล้วครับ แต่ว่าเอามาลงไม่เป็น
    ว่าแต่เพิ่งได้รับรถมาควรเช็คอะไรก่อนดีครับ
    หรือว่าเข้าศูนย์ไปเลย ทีเดียว

17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เชคน้ำมันในถังคะ ถ้าไม่มีวิ่งไปไหนไม่ได้คะ ฮาๆ:D

18. G Type R

3,607
    99
    0
    :mad:อันนั้นคงไม่ต้องเช็ค เพราะถ้ามันไม่มีคงรู้เองล่ะ:D
    ก็เปลี่ยนถ่ายของเหลวอะครับ น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ เช็คอัตราการกินน้ำมัน
    ถ้าเครื่องเดิม น่าจะได้สัก 10+โล/ลิตร ถ้าน้อยกว่านั้นน่าจะมีปัญหาไรสักอย่าง
    ที่เหลือใช้ๆไปเดี๋ยวก็รู้เองแหละ มีปัญหาไรมาโพลสถามในClubก็ได้ครับ:D

19. Nokito

175
    1
    0
    ขอบคุณครับ ไว้จะรีบไปเปลี่ยนของเหลว ชักกลัวๆเหมือนกัน เมื่อเช้าน้ำในหม้อพักมันหายไปหน่อยนึง(เกือบแก้ว) เริ่มกังวล ไว้ถ้ามีอะไรจะมาถามนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

20. ผมก็สีแดง น่า......

อิอิ

จาก จอมยุทธกระหลิงหลง

21. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    หวัดดีคับ ผมชอบมากเลยคับสีแดง อิอิ สวยคับ

22. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    แดงๆๆชอบๆๆ

23. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    แดง แดง นี่งามจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้