จำใจต้องลาออกค้าบบ EVO no:42

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย วรพจน์, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วรพจน์

วรพจน์ New Member Member

31
    0
    0
    ขายรถไปแล้ว EVO1 RS แท้ๆเอาเข้ามาเองเมื่อ10กว่าปีที่แล้วกว่าจะตัดใจได้ใจแทบขาด
    ทนพิษน้ำมันไม่ไหวโลละ 5 บาท พอทำมาแล้วขับช้าก็ลำบาก ต้องกดลูกเดียว
    ชลบุรี-ตราด 2ช.ม.น้ำมันไป-กลับ อย่างน้อยต้องมี3ถัง ( ถังละ1400 )
    ข้างบ้านซื้อ IM GDB มายังแค่3บาทกว่าเอง ชลฯ - เชียงใหม่ หมดไป 10000 เดียว
    ก็คงต้องปล่อยที่ว่างให้สมาชิกใหม่ ไงก็ขอให้ Evolution Thailand เหนียวแน่นตลอดไปนะครับ
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆที่ให้มา ขอบคุณครับ :cry::cry::cry:
    คิดว่าอนาคตถ้ามีทุนจะเล่น X เลยแล้วจะมาสมัครใหม่นะ:cool::cool::D

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไปดีมาดีนะครับ ขอให้โชคดี ได้รถที่ถูกใจ

ส่วนผมก็ขอให้ได้รถคืน 555

3. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    Lpg ก็เป็นทางเลือกที่ดีนะครับ

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เสียดายจัง รถแท้ๆ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จะขับรถอะไร
    ยังไงก็เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องกันอยู่ดี
    ยังไงเจอกันทักกันด้วยนะครับ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โชคดีครับ
    ใช้รถเก่าต้องทำใจอย่างเดียวครับ

เช่นถ้าเทอร์โบ TD05 Evo3 พัง หาของใหม่ไม่ได้
    ก็ต้องเปลี่ยนเทอร์โบใหม่ เดินเฮดใหม่ กล่องก็ต้องทำใหม่อีก พอเทอร์โบใหญ่ขึ้น ก็ต้องทำคลัตซ์ใหม่ ปั๊มคลัตซ์ใหม่ ไม่จบซะที
    รถเก่าจะซ่อมอะไรทีก็จุกจิกหลายอย่าง ซ่อมนิดหน่อยก็หมดหลายหมื่น
    ใช้งาน ตจว. หารถเล็กๆป้ายแดงใช้ เหลือเงินเก็บกว่าครับ

7. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    โชคดีคับ เจอกันทักทายกันได้คับ

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไม่เป็นไร ค่อยว่ากันอีกทีเมื่อพร้อมก็ได้ครับ

9. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

จริงเหรอพี่ แต่ถึงรถจะไป เราก็ยังเข้ามาคุยเล่นกันใน board evo ได้นะครับ
    อย่างผมที่ตอนนี้กำลังขาย Evo สุดที่รัก แต่ถึงรถไปผมก็ยังจะทำหน้าที่เหมือน
    เดิมครับ เพื่อ Evolution Thailand ครับ

10. วรพจน์

วรพจน์ New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนครับ ยังไงจะแวะมาคุยด้วยบ่อยๆครับ
    ถ้าผ่านมาชลบุรี หรือระยอง มีอะไรให้ช่วยติดต่อมาได้เลยครับ
    พร้อมเสมอ

11. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    กลับมาอีกที ก็อีโว 10 เลยนะครับ จะได้ ขั้นเทพเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้