บูทเต็มที่ได้เท่าไร

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Kakupee, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    พอดีไปวาง3sgte ตัวAirมาเลยอยากถามว่าถ้าบูทเต็มที่ได้เท่าไรครับ แล้วถ้าเราเปลี่ยนTurbo ให้ใหญ่ขึ้นเนี่ยใส้เดิมทนไหวไหมครับ

2. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    บาร์นึงก้อพอลุ้น

3. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    พอดีเคยใช้เครื่องตัวนี้น่ะครับ แต่ไม่ได้อยู่ในคลับนี้หรอกครับ แต่ขอช่วยตอบล่ะกัน

บูสท์ซักบาร์เดียวไม่มีปัญหาครับ( ผมใช้ปั๊มเจ นะ) น่าจะลองเปลิ่ยนเทอร์โบเป็นของ 7 M ดูก่อนนะครับประหยัดงบที่สุดแถมดีขึ้นนะงบไม่กี่พันขับสนุกเพิ่มอีกนิดนึงเลยล่ะ ใช้เขาเดิมได้เลยครับ

4. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    ตอนนี้เปลี่ยนเป้นTurboเป้นTd06 14Cแล้วใช่ปั๊มติกของNismo บูท0.9ก็ดึงดีครับแต่หมดไวมากคับแล้วตัวFCDเนี่ยใสไปแล้วเพิ่มบูทได้ไหมแล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้