รายงานสถานการณส่งท้ายปีเก่านะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 27 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เหตุการณ์เกิดขึ้น น่าจะ เมื่อวาน

คุณพี่เบน ของเรา ได้รับบาดเจ็บ ขณะออกกำลังกาย ตีเเบต

ล่าสุดตอนนี้ รักษาตัว อยู่ที่บ้านเเล้ว

อาการก็คือ กระดูกที่เท้า แตก เข้าเฝือกเป็นเวลา 1 เดือน

ดูเเลตัวเอง ดีๆนะครับ คุณพี่ สั้นเบน ของผม ว่างๆจะไปเยี่ยมนะครับ

2. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    รักษาตัว อยู่ที่บ้านไหนคับแมน ประชาชื่นหรือมิสทีน

ว่าง ๆ จะเข้าเยี่ยมนะคับ คุณเบน

3. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    อดซิ่งเลยพี่เบนหายเร็วๆนะ พี่

4. นึกว่าเป็นทีมชาติหรือไงเพื่อนเบน โดนตบไม่ยังใช่มะ
    อายุก็ไม่ใช่น้อย ตัวสั้นอีกต่างหาก(เข้าตัวเองอีกเรา)
    คราวนี้นอนหงายอย่างเดียวใช่มะ อิอิ
    ขอให้หายไวๆนะเพื่อน ว่างๆจะไปเยี่ยม หรือจะมาให้เยี่ยม 555555

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ส่งท้ายปีไปแล้ว ปีใหม่ถัดไปนี้ ขอให้หายเร็วนะครับพี่เบน.. น่าเห็นใจ ทำไมต้องมาเป็นช่วงนี้...(จริงๆช่วงไหนๆก็ไม่อยากให้เป็น)

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ให้กลับมาเดินโลดโผน เร็วๆนะครับ

ปล.ช่วงนี้ก็อดเล่นท่า

6. JZ_std.

8,075
    74
    0

อยู่ ประชาชื่น ครับ ยอดดดด

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    อ้าวว...เสียใจด้วยครับเบน หายไวไวนะครับ

8. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    น่าจะรวมตัวกันไปเยี่ยมสะเลย หายเร็วๆๆนะครับ

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ปลอ่ยข่าวอ่ะป่าวครับ ซุ่มทำรถแล้วซ้อมเป็นเวลา1เดือน ว้าวววว

ล้อเล่นนะครับพี่เบน

---------- Post added at 21:52:30 ---------- Previous post was at 21:52:03 ----------

ปลอ่ยข่าวอ่ะป่าวครับ ซุ่มทำรถแล้วซ้อมเป็นเวลา1เดือน ว้าวววว

ล้อเล่นนะครับพี่เบน

10. หายไวๆนะครับพี่เบนนนน

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  12. อ้าว อย่างนี้ก็อดไปเที่ยว 2 งาน เลยละซิท่า ตาเบ็น
    ยังงัยก็เปงกำลังจัย ให้หายวัน หายคืน นะน้องนะ....

(ใครไปเยี่ยมโทรชวนด้วยนะคร๊าบ)
    :cool:

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อดขับรถไปหลายวันเซงแย่เลย หายไวๆนะครับพี่เบน

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอให้พี่เบนสุดสั้น
    เฮ้ย สุดหล่อ หายไวไวนะคับ 555+

15. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สงสัยจะเกิดเหตุตอนกระโดดตบแน่ๆเลย
    คงจะทุ่มเทแรงกายแรงใจสุดๆ คงจะโดดสูงมากๆ<เป็นเราคงแค่เขย่ง อิอิ>พอลงมาเลยรับแรงไม่ไหว เฮ้อ
    หายไวไวนะครับพี่เบน 555+

16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    จขกทม... มาเเละครับ

ถูกครับ ตั้ม อันนั้นก็เป็นส่วน1

แล้วพอตอนกลางคืน เล่นท่ามากไปหน่อย

เลยงานเข้าเลย

17. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จัดไปปปปปปปปปป

:Dขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เป็นห่วงนะครับ:D

คาดว่าจะต้องใส่เฝือกอีก4-6 สัปดาห์

ตอนนี้ขับรถไปไหนไม่ได้เลยครับท่านใดไม่ว่างมาเยี่ยมโทรแจ้งได้ครับ เดี๋ยวนั่งรถไปหาถึงบ้านครับ:sad:

เรื่องงานสังสรรค์ยังปรกติครับ เป็นที่ขาไม่ได้เป็นที่ปากครับ สบายๆๆลั้นลาๆๆๆ

18. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    โสน้าหน้า ไมใช่สิ หายไวนะครับ หมอเค้าฝากฟิล์ม X-ray มาให้แน่ะ จะได้รักษาตรงจุด

อันนี้ฟลิ์ม X-ray นะครับ

กระบะตูดดำ ถูกใจสิ่งนี้
  19. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    หายไวๆนะครับ คุณสเตฟาน

20. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    หายไวๆนะครับเบน

21. JZ_std.

8,075
    74
    0

งี้ก็สูงกว่า เดิม 2-3 เซน ตั้งเดือน 1 ซิครับ

ดีใจด้วย สูงกว่าเดิม แล้วก็ นอน อย่าเดียว ไม่เหนือ่ย ซี๊ดดดดดดดด

22. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ก๊ากกก.....นี้วไหนเนี่ยหักอ่ะเบน

อย่าลืมกายภาพบ่อยๆนะ จะได้หายไวไว คริคริ

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    หายไวๆๆๆ นะครับพี่

Hang@HLc ถูกใจสิ่งนี้
  24. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    หายไวไวนะเพื่อน คุณไม่เหมาะกับกีฬาประเภทนี้นะครับ
    คุณต้องเล่นประมาณ ปิงปอง อะไรก็ได้ที่ไม่กดดันความสั้นนะครับ5555

25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ก็กะว่าจะซ้อมไปแข่งกับเด็กแถวๆโชคชัย4 ที่ตัวสั้นๆเหมือนกัน แต่ผลออกมาได้ข้อสรุปแล้วว่า น่าจะเอาดีทางนั่งดื่มดีกว่า เฮ้อออออออออออ เซงงงงงงงงเปดดดดดดดดดดดดด

ปล. เป็นที่ขาไม่ได้เป็นที่ ค....ย เห็นฟิล์มเอ็กซเรย์แล้วเสียวเลยสงสัยต้องบอกให้เมียเบาๆหน่อยละ

26. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เป็นนิดเดียวเอง นึกว่าเป็นเยอะ ขอบคุณฟีล์มครับ เห็นเลยว่าหักตรงไหน หุหุ

27. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    โอ้ว... หายไวๆครับพี่

28. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แล้ว แล้ว แล้ว....... หมอนัดตัดขาเมื่อไหร่คับ...... เอ้ย !!! ไม่ใช่ ตัดเฝือกอ่ะคับ......

ดูจากฟิลม์ ที่หมอฮั่งแล้วคงยาก......อิอิ

ยังไงก้อหายไวไวน๊า.......

29. อยากสูงไม่เห็นต้องทำงี้เลยเพื่อน

30. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

แสดงว่าไม่เป็นไรมาก หายไวไวนะพี่สั้น เอ๊ะ...ทำไมรัฐภูมิไม่ใช่ที่ขานิ....555555555

ฟิล์มของคนอื่นรึป่าวครับ ของเบนจริงๆเล็กกว่านี้นะ 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้